Ikengya JF-Expert Member Joined Oct 18, 2013 Posts 614 Reaction score 179 Oct 21, 2013 #1 Baada ya muda mrefu niliokuwa nikisoma post zenu na mimi sasa najiunga ili niweze hata kuweka mawazo yangu ya kujenga nchi.
Baada ya muda mrefu niliokuwa nikisoma post zenu na mimi sasa najiunga ili niweze hata kuweka mawazo yangu ya kujenga nchi.
WABHEJASANA JF-Expert Member Joined Jun 22, 2011 Posts 4,225 Reaction score 869 Oct 21, 2013 #2 karibu,sio ya kujenga tu hata ya kuibomoa nchi pia yanaruhusiwa sana.kwa sbb kuna watu humu kila kitu kwao ni kibaya hakuna kizuri kwa hiyo utajikuta unalazimika kusema tuuu!!!!!
karibu,sio ya kujenga tu hata ya kuibomoa nchi pia yanaruhusiwa sana.kwa sbb kuna watu humu kila kitu kwao ni kibaya hakuna kizuri kwa hiyo utajikuta unalazimika kusema tuuu!!!!!
Filipo JF-Expert Member Joined Jan 6, 2011 Posts 9,347 Reaction score 5,555 Oct 21, 2013 #3 karibu Mkuu, ila mlango ulioingilia sio sahihi. Mods watakuelekeza!
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,960 Reaction score 13,937 Oct 21, 2013 #4 Karibu sana JF.
BOB OS JF-Expert Member Joined Dec 11, 2011 Posts 3,462 Reaction score 7,010 Oct 21, 2013 #5 karibu sana jf:A S new:
Ikengya JF-Expert Member Joined Oct 18, 2013 Posts 614 Reaction score 179 Nov 3, 2013 Thread starter #6 nashukuru mlio nikaribisha
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,325 Reaction score 111,536 Nov 3, 2013 #7 Karibu sana JF
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,419 Reaction score 3,050 Nov 6, 2013 #8 Karibu JF.