Hodi Hodi wenyeji..


Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
5,020
Likes
4,632
Points
280
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
5,020 4,632 280
Habari zenu Great Thinkers....mimi ni mgeni humu naombeni kujiunga nanyi. Natumaini mtanikaribisha kwani wanawake sasa tunapata upendeleo wa hali ya juu ili kuleta uwiano kwenye Taifa letu..Asanteni
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
Karibu sana jamvini..wanawake mbona mnaweza bana....
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
karibu sana:smile-big:
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,817
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,817 280
Habari zenu Great Thinkers....mimi ni mgeni humu naombeni kujiunga nanyi. Natumaini mtanikaribisha kwani wanawake sasa tunapata upendeleo wa hali ya juu ili kuleta uwiano kwenye Taifa letu..Asanteni
Karibu sana dada!!!!
 
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
2,624
Likes
4
Points
0
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
2,624 4 0
Karibu!
"Wanawake wakiwezeshwa wanaweza" ---> Panic now
 
D

domo kweli

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
11
Likes
0
Points
0
D

domo kweli

Member
Joined Nov 5, 2010
11 0 0
Karibu sana, jamii ya K-TZ imepata uelewa mpana kuhusu maendeleo yao wenyewe yanayoletwa na kila jinsia.Usihofu tunasubiri mchango wako.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Habari zenu Great Thinkers....mimi ni mgeni humu naombeni kujiunga nanyi. Natumaini mtanikaribisha kwani wanawake sasa tunapata upendeleo wa hali ya juu ili kuleta uwiano kwenye Taifa letu..Asanteni
mSISUBIRI UPENDELEO!
aKIJA rais mwanamke atatupendelea wanaume...itakula kwenu!
Karibu sana!
 

Forum statistics

Threads 1,235,142
Members 474,353
Posts 29,213,165