Hodi Hodi wanajamvi


Bedullah

Bedullah

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2012
Messages
206
Points
225
Bedullah

Bedullah

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2012
206 225
Asalaam Aleikum wanajamvi wote!
Sasa nimeamua rasmi kuwa mwanajamvi baada ya kuwa mfuatiliaji wa JF na kuridhika kuwa huu ni uwanja wa Demokrasia ulio wazi kwa kila mcchezaji. Nawashukuru waasisi na vile vile walioifanya JF kuwa kama ilivyo.
Kwa hakika JF ni chombo muhimu na cha kujivunia hapa bongo na Afrika Mashariki. Na naamini hakuna social forum kubwa na makini kama hii JF hapa Afrika Mashariki nzima.
Wakatabahu,
Mwana jamvi mwenzenu mgeni.

 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,484
Points
2,000
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,484 2,000
Wakaribishwa...
 
M

mwanakidagu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
208
Points
0
M

mwanakidagu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
208 0
Asalaam Aleikum wanajamvi wote!
Sasa nimeamua rasmi kuwa mwanajamvi baada ya kuwa mfuatiliaji wa JF na kuridhika kuwa huu ni uwanja wa Demokrasia ulio wazi kwa kila mcchezaji. Nawashukuru waasisi na vile vile walioifanya JF kuwa kama ilivyo.
Kwa hakika JF ni chombo muhimu na cha kujivunia hapa bongo na Afrika Mashariki. Na naamini hakuna social forum kubwa na makini kama hii JF hapa Afrika Mashariki nzima.
Wakatabahu,
Mwana jamvi mwenzenu mgeni.

karibu.humu kuna ritz.tuntemeke,na wengine kibao.
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Alaykum aleina. Wakaribishwa mwanangu sema uangalie hizo salamu zako za upande mmoja. Una bahati ungesema bwana asifiwe ungekoma.
Asalaam Aleikum wanajamvi wote!
Sasa nimeamua rasmi kuwa mwanajamvi baada ya kuwa mfuatiliaji wa JF na kuridhika kuwa huu ni uwanja wa Demokrasia ulio wazi kwa kila mcchezaji. Nawashukuru waasisi na vile vile walioifanya JF kuwa kama ilivyo.
Kwa hakika JF ni chombo muhimu na cha kujivunia hapa bongo na Afrika Mashariki. Na naamini hakuna social forum kubwa na makini kama hii JF hapa Afrika Mashariki nzima.
Wakatabahu,
Mwana jamvi mwenzenu mgeni.

 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,822
Points
2,000
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,822 2,000
Ustadh Bedullah Pata Taarifa toka
JamiiForums kwa njia ya
SMS. Tuma neno 'Jiunge
JF ' kwenda 15346
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,285,939
Members 494,834
Posts 30,879,777
Top