Hodi hodi wana JF...


Mporipori

Mporipori

Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
45
Likes
0
Points
0
Mporipori

Mporipori

Member
Joined Nov 22, 2010
45 0 0
Kikamavu naingia, salam wafamilia,
mengi ninayo semea, ya chombo hiki murua,
Nyingi pongezi pokea, Kwa yote mliyofikia,
sasa mefika wasaa, naomba yenu ridhaa
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,332
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,332 4,819 280
Karibu sana! Nimependa utenzi/shairi lako!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
karibu muheshimiwa :yo:
 
Mporipori

Mporipori

Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
45
Likes
0
Points
0
Mporipori

Mporipori

Member
Joined Nov 22, 2010
45 0 0
Nashukuru wakubwa, sasa nimekuwa mwenyeji s'how.. bt swali moja laniumiza kichwa ni vp ndugu zetu wasio na access ya computer (ie. vijana vijijini) twaweza kuwafanya washiriki na sisi..?
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Kikamavu naingia, salam wafamilia,
mengi ninayo semea, ya chombo hiki murua,
Nyingi pongezi pokea, Kwa yote mliyofikia,
sasa mefika wasaa, naomba yenu ridhaa
Jinsia yako tafadhali (He/She)?
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Mimi sina haja ya kukukaribisha, kwa kuwa ulishaingia siku nyingi ndani!
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
Karibu ndani ingia, kihekima tupo wote,
Vuta kigoda kalia, Hekima tele uchote,
Nawe pate hekimika, Jamii nayo faidike,
JF yao wenye busara, Heshimu uheshimike.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,332
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,332 4,819 280
Duh!Leo hutaki kukalibisha wageni mbaka chumbani kama kawaida yako!
Ahahahahaaaaaah kwa staili aliyokuja nayo akikaribishwa chumbani ataharibu hali ya hewa.
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
Karibu sana! Nimependa utenzi/shairi lako!
Katavi

Nakupongeza kwa kazi nzuri unayofanya ya kukaribisha wanachama wapya.

Si wengi wanaokuja bila ya makaribisho kutoka kwako.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,332
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,332 4,819 280
Katavi

Nakupongeza kwa kazi nzuri unayofanya ya kukaribisha wanachama wapya.

Si wengi wanaokuja bila ya makaribisho kutoka kwako.
Nashukuru sana Gaijin..........nimejikuta napendelea sana kushinda katika hili jukwaa!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,211
Members 475,501
Posts 29,281,702