Hodi hodi ukumbini!


M

Makemba

Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
26
Likes
0
Points
0
M

Makemba

Member
Joined Nov 29, 2010
26 0 0
Kwa heshima na taadhima nabisha hod jamvini,nawasalimia kwa heshima tulofunzwa na wahenga wetu wakubwa kwa wadogo,wake kwa waume;naomba mnipokee...

Nimekuwa nikifuatilia takriban miezi minne tangu wakati wa kampeni mpaka uchaguzi umeisha nimeona nami nijimwage ili niweze kuchangia kwa kadiri ya uwezo wangu,Najiunga jamvi la magwiji nami nishirikiane nao.

Nipokeeni wakulu!:hug:
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,084
Likes
376
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,084 376 180
karibu saana feel at home
 

Forum statistics

Threads 1,236,347
Members 475,106
Posts 29,254,914