Hodi hodi "the great thinkers" | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi hodi "the great thinkers"

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Young Philosopher, Apr 10, 2012.

  1. Y

    Young Philosopher Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Enyi wana JF. naja jukwaani na yangu machache ili kuzitafakari mada mbalimbali. Wote wenye fikra pevu nikaribisheni kwa uchache wa wivu, wepesi wa chuki, wingi wa upendo na uzito wa furaha ili tui-enjoy dunia ya mola yenye Asali na Pilipili.
     
  2. Z

    Zabron Erasto Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana dogo hapa kuna asali nyingi na pilipili kiduuuchu. Hihihihiiii...hahahahahahahaaaaa!..tehetehetehetehee!!
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,342
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
Loading...