Hodi Hodi Power G Ametoka Kifungoni


Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Points
1,225
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 1,225
Wapenzi wanaJF nawasalimuni kwa mpigo Mamboooooooo! Nimewamiss sana baada ya kuhukumiwa na majaji wa JF kifungo cha miezi 3 kwa kosa la kumkashifu mzee wa Gombe. Nawaonya na ninyi msije mkafanya kosa kama langu mkaishia lupango, kwani mmoja wa majaji ni kijana wa kufikia wa mzee wa Gombe.

Nasikitika wakati nimeenda lupango nilikuwa nimeposti thread ya kutafuta mchumba, sasa wachumba wamenitafuta hadi wamekata tamaa. Nadhani itanichukua miaka 5 hadi kuja kupata mchumba tena.
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,159
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,159 2,000
karibu tena mkuu!!!
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,470
Points
2,000
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,470 2,000
Dahhh pole sana...Ila umejifunza nn ulipokuwa lupango..
 
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,818
Points
1,500
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,818 1,500
Wapenzi wanaJF nawasalimuni kwa mpigo Mamboooooooo! Nimewamiss sana baada ya kuhukumiwa na majaji wa JF kifungo cha miezi 3 kwa kosa la kumkashifu mzee wa Gombe. Nawaonya na ninyi msije mkafanya kosa kama langu mkaishia lupango, kwani mmoja wa majaji ni kijana wa kufikia wa mzee wa Gombe.

Nasikitika wakati nimeenda lupango nilikuwa nimeposti thread ya kutafuta mchumba, sasa wachumba wamenitafuta hadi wamekata tamaa. Nadhani itanichukua miaka 5 hadi kuja kupata mchumba tena.
Mzee wa Gombe ndio nani mkuu?
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Points
1,225
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 1,225
Karibu sana mchumba
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Points
1,225
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 1,225
Dahhh pole sana...Ila umejifunza nn ulipokuwa lupango..
Lupango ni kugumu sana, kuna mambo ya ajabu ajabu yanafanyika kule ambayo siwezi kuyasema, ingawa mimi kwa u-power yangu hayakunipata. Lakini kwa wafungwa wanyonge wanyonge mmmh. Tangu siku ya kwanza naingia lupango nimekuwa nikiwawaza hawa wafuatao, kiasi kwamba nikaona kama siku haziendi:- Ciello, Preta, Lara1 na charminglady. Ukitaka kupata uzoefu mzuri wa lupango, ufungwe mwenyewe.
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,736
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,736 2,000
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Ndugu yangu Power G huyo mzee mimi mwenyewe alinisababishia kifungo cha mwezi mmoja, usimguse tena yule ni nyara ya serikali
 
Last edited by a moderator:
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
25,009
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
25,009 2,000
Ndugu yangu Power G huyo mzee mimi mwenyewe alinisababishia kifungo cha mwezi mmoja, usimguse tena yule ni nyara ya serikali
hivi naye ana walinzi eeh!
 
Last edited by a moderator:
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,079
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,079 2,000
Naona umerudia kosa lile lile!
Wapenzi wanaJF nawasalimuni kwa mpigo Mamboooooooo! Nimewamiss sana baada ya kuhukumiwa na majaji wa JF kifungo cha miezi 3 kwa kosa la kumkashifu mzee wa Gombe. Nawaonya na ninyi msije mkafanya kosa kama langu mkaishia lupango, kwani mmoja wa majaji ni kijana wa kufikia wa mzee wa Gombe.

Nasikitika wakati nimeenda lupango nilikuwa nimeposti thread ya kutafuta mchumba, sasa wachumba wamenitafuta hadi wamekata tamaa. Nadhani itanichukua miaka 5 hadi kuja kupata mchumba tena.
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,159
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,159 2,000
Lupango ni kugumu sana, kuna mambo ya ajabu ajabu yanafanyika kule ambayo siwezi kuyasema, ingawa mimi kwa u-power yangu hayakunipata. Lakini kwa wafungwa wanyonge wanyonge mmmh. Tangu siku ya kwanza naingia lupango nimekuwa nikiwawaza hawa wafuatao, kiasi kwamba nikaona kama siku haziendi:- Ciello, Preta, Lara1 na charminglady. Ukitaka kupata uzoefu mzuri wa lupango, ufungwe mwenyewe.
Duh... hata me kumbe uliniwaza.... hakyakweli nina bahati ya kuwazwa na wewe kweli!!!!
 
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,818
Points
1,500
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,818 1,500
Ndugu yangu Power G huyo mzee mimi mwenyewe alinisababishia kifungo cha mwezi mmoja, usimguse tena yule ni nyara ya serikali
Aya aya aya!!
Yaani unamwita jembe la magamba nyara ya serikali?
Ngoja nikuitie Invizibo!!
 
Last edited by a moderator:
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Points
1,225
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 1,225
Karibu sana mchumba
Wewe binti huo uchumba wa reja reja umetokea wapi? Niache mimi usinitie majaribuni nitulize mawazo, bado mawazo ya lupango hayajatoka kichwani.
 

Forum statistics

Threads 1,283,762
Members 493,810
Posts 30,799,990
Top