Hodi hodi humu...wakaka msinitongoze.....mahalatito ....msinisute.

Hodi hodi humu...wakaka msinitongoze.....mahalatito ....msinisute.

Karibu Memo, zingatia kanuni na sheria zetu!
 
Jamani nimevutiwa na mijadala motomoto..........nikaribisheni basi nijisikie raha!!

karibu Memo,je watongozekaaaaaaaa na kusutikaaaaaaaaaaaaa.Ungelipendelea kiiiiiiiiiipi zaidi kati ya hivyo? Kuwa Muwazi tuuuu uusiogope na usiusemee moyoooooooooo.

Karibu saaana
 
Ur welcome jukwaani Memo, japo umeanza na MEMO kali!
Tunasubiri hoja na mada motomoto kutoka kwako...karibu
 
Ukiingia humu kwa kuogopa kutongozwa unanipa wasiwasi sana halafu umejuaje wakati haujatongozwa kazi kweli kweli
 
Du! kwa huo mdomo,mi ni ndugu tu siyo 'wakaka' inafaa niongeze mafunzo huku porini... nikirudi nitazingatia hilo swala la KUTONGOZA!! Karibu sana.
 
Hee! wakaka wako faster hvo! hata mafunzo ya kutongoza sichukui.. nishawahiwa!!
 
Jamani nimevutiwa na mijadala motomoto..........nikaribisheni basi nijisikie raha!!
Karibu ziko nyingi ati.... wataka ipi weye:suspicious: basi karibu jamvini twala sie :A S-fire1:
 
Mimi nahitaji mke na naamini umekuja kwa muda muafaka.KUMBUKA sitongozi ila nahitaji mke
KARIBU SAAAAAAAAAAAAANA
 
Mwadada karibu sana binti yangu naomba na simu yako na email tafadhali sana binti
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom