C CHIMPONGO Member Joined Feb 6, 2012 Posts 43 Reaction score 3 Feb 6, 2012 #1 Hello! mi ni mgeni ktk kuchanga mawazo yangu kwani nilikuwa msomaji tu wa kazi za wengine. siku njema
Hello! mi ni mgeni ktk kuchanga mawazo yangu kwani nilikuwa msomaji tu wa kazi za wengine. siku njema
ndetichia Platinum Member Joined Mar 18, 2011 Posts 27,769 Reaction score 6,590 Feb 6, 2012 #3 karibu halafu ingia hapa JamiiForums Disclaimer and Rules
Negrodemus JF-Expert Member Joined Dec 30, 2010 Posts 2,318 Reaction score 688 Feb 6, 2012 #4 karb tena.
SILENT ACtOR JF-Expert Member Joined Apr 9, 2011 Posts 627 Reaction score 181 Feb 6, 2012 #5 yOU ARE most welcome
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,867 Reaction score 13,848 Feb 7, 2012 #6 Karibu sana JF mkuu.
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Feb 7, 2012 #7 Karibu sana