Nafaka
JF-Expert Member
- Feb 17, 2015
- 12,396
- 32,021
Inabidi iwe nyama kwa ugali siyo ugali nyama. Kiafya hiyo inayoitwa mboga inabidi iwe nyingi kuliko sijui chakulaMbona unakula sasa mboga peke yake mkuu?
Inabidi iwe nyama kwa ugali siyo ugali nyama. Kiafya hiyo inayoitwa mboga inabidi iwe nyingi kuliko sijui chakulaMbona unakula sasa mboga peke yake mkuu?
Acha umasikini bro yaani biriani unataka kuchanga
Afu wengi wanasema hvo kuwa chips za kupika mwenyewee hazinogi,Za kupika mwenyewe sio tamu ww
Mimi wakwanza mkuu.Kuna wanaume watakuja kwenye huu uzi wataponda kama hawalagi chips kumbe wanajichukulia machimbo mapya
Sasa unaona aibu kuagiza chips je ule mchezo wa kwenye 6×6 unauweza kweli wwAfu wengi wanasema hvo kuwa chips za kupika mwenyewee hazinogi,
Ila mie eti kwenda sehemu kuagiza chips, sina uwezo huo sjui naonaje, na nilivokua na aibu swez kabisaaaah.
Sasa ule mchezo c tunakua wawili tyuuuh, af ndan na ni sehem ya faragha huwa nakua comfortable haswaaah, game linapigika mubashara kabisaa.Sasa unaona aibu kuagiza chips je ule mchezo wa kwenye 6×6 unauweza kweli ww
Unakula chakula kibovu (chips) mpaka unajipiga vidole, kwa kweli utakuwa na shida.Hizi ndio sehemu zangu bora nilizokula chipsi nikaenjoy kwa mwaka huu 2020.
1. American chips-- kinondoni
2. Kwa mpemba-- k/nyama
Haya leo tutajiane sehemu zingine bora ambazo ukigonga kiepe lazima utafune kidole kwa bahati mbaya ili 2021 tutembelee
UPDATES
machimbo ambayo hupaswi kukosa mwaka 2021
-mwedi chicken chips:arusha ngarenaro
-sele bonge : Morocco
-kwa bonge : corner bar
-kwa shirima : upanga
- kwa hamijei : k/njama
-kwa njoroge : mzumbe university
Sijasema haipo ila sio chakula pendwa huku kwetu kwanza ni kitu cha kawaida sana huku sasa nashangaa mwanaume unajusifu kula chips mpk urambe vidole dah enewei tunatofautianaHakuna mkoa ukakosa kiepe wewe ile ni world wide
😅 😅 Achana na theory za Biology kwa ground mambo ni tofauti. Piga chipsi zako halafu kapige shoo, then siku nyingine piga ugali halafu kapige shoo, utaona tofauti ya wazi kabisa!Sasa ugali na chipsi tofauti yake nini au haukupitia biology wewe
Inategemea na ujazo chipsi likiwa fusi unafikiri utamaliza ww[emoji28] [emoji28] Achana na theory za Biology kwa ground mambo ni tofauti. Piga chipsi zako halafu kapige shoo, then siku nyingine piga ugali halafu kapige shoo, utaona tofauti ya wazi kabisa!