Hizi ni dalili za kifo cha CCM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi ni dalili za kifo cha CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Lu-ma-ga, Oct 6, 2010.

  1. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,548
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Na mwandishi Absalom Kibanda wa Tanzania Daima 6/10/2010

    Wadau nawaletea kipande cha habari ndefu ya mwandishi huyu ila mimi nimependa tujadili hiki kipande karibuni;

    "Ili kufanikisha hilo, kina Dk. Slaa, Mbowe na wenzao wengine wa ndani ya CHADEMA walipaswa na kimsingi wanachopaswa kuendelea kukifanya sasa ni kuwashawishi wananchi sababu za kuwachagua wao na kuwaweka kando kina Kikwete na wagombea wa CCM badala ya kuendelea kuzozana na majenerali ambao kwao siasa si eneo lao la kujidai.
    Ni wazi kwamba iwapo vyama vya CUF (Zanzibar) na CHADEMA (Tanzania Bara) vitakuwa na mikakati imara na endelevu ya kisera, kifedha, kimtandao na kioganaizesheni basi safari ya CCM kuendelea kubakia madarakani inaweza ikawa imeanza kukoma mwaka huu kwa upande mmoja wa Muungano au kwa pande zote mbili. Ingawa hilo linaweza likaonekana kuwa ni ndoto ya alinacha kwa baadhi ya watu, hususan wale walio na maslahi ndani ya CCM, ukweli wa kimazingira umeanza kuonyesha kwamba silaha pekee ambazo chama hicho tawala kimebakiza na ambazo sasa inazitumia kama turufu yake ya ushindi ni nguvu ya fedha (si sera), mtandao na historia yake ambayo inawafanya hata wale ambao walipaswa kuwa wameshakihama chama hicho waendelee kubakia humo humo. Hizi ni dalili za mwanzo za kifo cha CCM".
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,936
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    bilioni 50 kwa kampain jumlisha 1.7 trilion tuliodanganywa ya kufufua uchumi, I AM GOING TO DYE SOON......!!!
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kwa billion 50 Kwa kampeni za miezi 2 manake daily inabidi watumie 1.6 billion.
    Alafu mnasema elimu bure na afya bure haviwezekani
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,945
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 80,156
    Likes Received: 36,488
    Trophy Points: 280
    Hivi huelewi ya kuwa hao majenerali wametajwa katika sehemu ndogo sana ya kampeni za Chadema hivyo picha ya kuwa wanazozana nao siyo sahihi hata kidogo.

    Vile vile ieleweke kuwa majeshi ni sehemu ya mtandao wa CCM katika kuendelea kukamata dola na hivyo yangelikuwa ni makosa ya kijinai kwa maana ya kisiasa kama Chadema wangeliwapuuza njemba hizi za majeshini na hadaa zao za vitisho ili tuogope kujitendea haki tarehe 31st October
     
  6. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,717
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    if ur a virgin I will vote for u!!!!
     
  7. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,622
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Vote for Dr Slaa is a virgin
     
Loading...