Hiyo namba 4 na 20 dah……NB, sihamasishi ununuaji ila nataka kushare kauri ambazo nimeshawahi kuzisikia sehemu fulanifulani hapa bongo.
1. Wewe mkaka handsome
2. Yangu haina maji
3. Yangu tamuu njoo
4. Unavua nguo zote kwani wewe ndio una.......
5. We kaka kojoa hii ni biashara
6. Usilete hisia kwenye biashara
7. unachagua nini wote tunayoileile
8. Hii ya moto twende ukaonje
9. Yangu inamaji weka kidole uone
10. We kaka mie sio mkeo kojoa haraka
11. Usiniletee ufundi kwenye biashara
12. Fanya haraka wengine wanasubiri
13. Yaan mwili huo wote kumbe unakibamia tu
14. Njoo umalize ya leo leo hii bado mpya
15. Unashika matiti umelipia
16. Unasimama hapo au mwenzetu na wewe unauza
17. Mbele 3000 nyuma 5000
18. Njoo unikojoze
19. We shemeji
20. Unavua nguo zote unataka kuoga au
21. Unachelewa kukojoa utaongeza ela
Hii biashara TRA wakachukue Maputo huko just imagine mtu mmoja anatembea na waume 10 hadi 20 kwa siku.
Hizo ni kauli baadhi tu zipo nyingi sana
hii ni kweli kabisaHao hao dada poa ndio hao mademu unawaona mchana ikifika night anasepa zake kujipanga risk bado ipo palepale hasa kwa wakazi wa hili jiji pendwa
Kwasasa huwezi kuwatofautisha enaejipanga barabarani na WA geti Kali wote ni Malaya TU sababu kama huna hela huwapati, kifupi wote wanadanga ila Kwa mbinu tofauti. Sema wanao jipanga barabarani hawana usumbufu na ndo kimbilio la wengi Kwa wasiopenda usumbufu na gharama nakuepuka kufuatana fuatana na kupigwa mizinga.Ikifika mda wa kuoa utafanyaje sasa, au utaoa wanaojipanga barabarani Think2
Sisi matajiri wa Dar na manispaa ya Ilala tumevunja lile eneo Buguruni tunajenga migorofa ya maana.Nimehamia dar kikazi, wenyeji wamenishauri nitafute chumba kimboka ndo wapi huko.?
We jamaa 😂😂😂😂🫵🫵🫵 mi ningepata bahati.kama hizo daaah....Makuzi niliyo kulia so nimeviona sana.
Sema nilitakaga kununua nilipo enda Mbeya, tuliingia Mbeya pazuri nilikutana binti mmoja mzuri na kama unavyojua maumbo ya wanawake wa Mbeya, halafu wenzangu wote watatu nilioenda nao walichukua malaya,niliishia kumnunulia bia. Ila na shukuru nilikaza ila ilikuwa kidogo tu ni mchukue yule binti, kwani hata mzigo mfukoni nilikuwa nao kwani nilikuwa na kazi ya mwezi mzima,halafu wiki hiyo kulikuwa na mvua ya maana.Yote kwa yote funga kazi ilikuwa Singida, kwenye Bar ya Kilimani aisee Wanayaturu ni wanamatako, acha kabisa halafu siku hiyo palijaza.......... pale nilienda kula ilivyofika saa tatu nikaenda kulala maana ningendelea napo ningenunua tu.
Sasa mbona wateja ndio mnaishia kudhalilishwa na hamheshimiwi? na pesa mnatoa, shida nini? Mteja si ni mfalme.NB, sihamasishi ununuaji ila nataka kushare kauri ambazo nimeshawahi kuzisikia sehemu fulanifulani hapa bongo.
1. Wewe mkaka handsome
2. Yangu haina maji
3. Yangu tamuu njoo
4. Unavua nguo zote kwani wewe ndio una.......
5. We kaka kojoa hii ni biashara
6. Usilete hisia kwenye biashara
7. unachagua nini wote tunayoileile
8. Hii ya moto twende ukaonje
9. Yangu inamaji weka kidole uone
10. We kaka mie sio mkeo kojoa haraka
11. Usiniletee ufundi kwenye biashara
12. Fanya haraka wengine wanasubiri
13. Yaan mwili huo wote kumbe unakibamia tu
14. Njoo umalize ya leo leo hii bado mpya
15. Unashika matiti umelipia
16. Unasimama hapo au mwenzetu na wewe unauza
17. Mbele 3000 nyuma 5000
18. Njoo unikojoze
19. We shemeji
20. Unavua nguo zote unataka kuoga au
21. Unachelewa kukojoa utaongeza ela
Hii biashara TRA wakachukue Maputo huko just imagine mtu mmoja anatembea na waume 10 hadi 20 kwa siku.
Hizo ni kauli baadhi tu zipo nyingi sana