Hizi ndio muvi 9 nilizozikubali mwaka huu 2022

Hizi ndio muvi 9 nilizozikubali mwaka huu 2022

Sawa nimekuelewa ila naona hujanielewa sijasifia ushoga hapo.....
Pia nimeangalia hii muvi bila kujua kuwa ina mambo machafu, kama umenielewa nilichokuwa ninaongea hakukuwa na haja ya kunitukana.. Pia nimeipenda mambo mengine kwenye hiyo muvi sio ushoga wake.... hata mimi scene ya ushoga imeichukiza kama ilivyokuchukiza wewe.... tuelewane jamani
Nimekuelewa mkuu, nafuta kauli yangu ya awali
 
Wapi amesifia Ushoga kama sio wewe ndie Shoga,
Kwa hiyo aache kuangalia vitu vizuri kisa kuna scenes za ushoga lakini Scenes za kuchinjana na kutoana ngeu kwako ndio urijali,

Pambana na Ushoga wako usilazimishe kila Mtu awe kama wewe
Wewe sasa ni FULL Shoga!! Ndiyo maana umekereka kuliko yeye niliye mtag. Na unavyosifia kuwa bora uangalie ushoga kuliko kuchinjana
 
Ngoja nikae hapa ila muvi kali tangu COVID19 imeingia kwa kweli hazipo unaangalia muv unajua mwisho itaisha hivi kama vile bongo muvi. Sijui directors kama MEL GIBSON wameisha ama nini.
Top Gun ikitoka mnitag
 
Nimesahau ni episode ya ngapi.. ila humo kuna jamaa alimwambia mwenzake "If you satisfy me for five minutes i will change your life" huku akimwomba amnyonye uume wake ili amsaidie kutoka nje ya game salama.. na wote walikuwa ni wanaume

Ushoga upo mule tena aliyekuwa anasema hivyo ni Moja kati ya wale Ma Don waliokuja kuangalia kama wageni rasmi
 
1. The Grayman
2. The Adam Project
3. The Batman
4. Uncharted
5. Top Gun: Maverick
6. Fantastic Beasts: The Secrets of Dumbledore
7. Morbius
8. The Lost City
9. Carter

10. Jurassic World: Dominion
​
 
Beautiful kumbe upo vizuri kwenye movie? Sasa na mimi ninayependa movie za fungu la kukosa, shumileta sijui utanielewa?
😂😂 Fungu la kukosa movie nzuri sana ila shumileta ndio sijawah ielewa.
 
Day Shift
Man From Toronto
Carter
The Gray Man
Ambulance
The Sea Beast
Interceptor
The Bad Guys
Morbius
X
Death On The Nile
Against The Ice
Texas Chainsaw
Restless
Sonic The Hedgehog 2
Silverton Siege
Purple Heart
Elvis
Persuasion
The RoundUp
Everything Everywhere All at Once
Lucky
Nope
The Black Phone
Hustle
Prey
Bodies Bodies Bodies
Samaritan
The Lost City
Snipers
Beast
Jackass Forever
Scream
The Kashmir Files
Adam Projects
Amsterdam
Moonfall
The Witch Part 1 & The Witch Part 2
Moloch
Fresh
Moon Knight
No Exit
Redeeming Love
 
Kwa mwaka huu katika movie ambazo zimetengenezwa kwa passion ya actors na movie fans ni mbili tu.
Top Gun Maverick na The Batman, hizi ndio movie ambazo unaweza ukakaa ukaangalia na kushindwa kupredict movie itaishaje. Amazing cinematography na Soundtrack zinazogusa kila hisa hofu, wasiwasi na ujasiri.

Tom Cruise ameonyesha unyama wa kutosha kwenye Maverick zile real stunts tena anafanya mwenyewe mzee wa miaka 60 sio mchezo na acting skills zisizochuja huge respect kwa yule mzee.
Na Robert Pattinson baada ya kucheck maajabu yake kwenye Tenet basi nilitegemea hatotuangusha Batman fans na kweli amefanya unyama mule ndani kiasi cha watu wengi kuanza kumfafanisha na legend mwenyewe Christian Bale na wengine kusema ndio the best batman na best bruce wayne kuwahi kutokea. Ila ninachokisema mimi ni impressive work na kweli amefikia na kupita viwango vya master bale hivyo huge respect kwa mr pattinson.

Na kuprove hilo hata Box Office na Review zake zinasema ninachokisema juu ya hizo Masterpieces.
 
Wanakuzoesha taratibu utajikuta unaona kawaida.

We uliwahi kuona wapi animationa ina mambo ya ushoga kama sio kutaka kuteka watu psychologically!

Mi nikisikia hata tetesi kuna hizo elements huwa siangalii kabisa hiyo movie.
Ukiona umetekwa na uchafu unaouangalia jua haujakomaa.ata watoto wetu tunapaswa kuwafundisha namna yakujisimamia kiakili ili wasirubunike na mambo yoyote machafu watakayoyaona.Kukwepa tu sio suluhisho kwasabanu huwezi kukwepa vyote wakati huo nimambo ambayo yako kwenye jamii na yanazidi kukua.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom