Hizi nafasi za Nbc na zakweli

mr timber

JF-Expert Member
Feb 7, 2016
264
250
Hi team

Kama una mdogo au ndugu yako hajaajiriwa na anatafuta ajira. NBC Bank wametangaza nafasi za muda mfupi(miezi 5 to 6) so kama yuko tayari tafadhali mwambie kesho asubuhi aende NBC HQ kwa walioko Dsm au kwenye branch za NBC kwa walioko mikoani.

Amuone Branch Manager na ajitambulishe kuwa ameenda kufanya aptitude test kumbuka test inaanza saa 3 asubuhi hivyo awahi asisahau CV yake kiwango cha elimu kinachohitajika ni degree
 

dendizzo

JF-Expert Member
Jun 1, 2012
779
1,000
Sidhani kama kuna ukweli hapo.. Ile ni institution kubwa, haiwezi kutangaza ajira kwa style hiyo hata kama ni temporary. Na pia tangazo halina tarehe.. Huwezi kusema "kesho" tu haitoshi. Ni uzushi
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
17,535
2,000
Hii ishu niliiona whatsapp tarehe 26, leo jioni nikaiona tena, usiku huu nimeikuta hapa naamini ni uzushi.
Kesho ya mwanzo kabisa haijafika tu?
 

mzado

JF-Expert Member
Jan 12, 2014
930
1,000
kama kunaanaejua ukweli naomba atujuze tafadhali mfano mm nina sababu nyingi tu za kuitilia mashaka lkn kutokana na hali jinsi ilivyo kitaa nibora nikashangae town hyo kesho isiokua na trh maana kuna jamaa yangu kasema yy kaipata toka jana, btw kama kuna mwenye ukweli plz weka mambo adharani ndugu yako niokoe nauli natajiungia bundle hata mwakani
 

Queen___

JF-Expert Member
Jul 30, 2016
215
250
My bro kaenda wamesema hawana taarifa hiyo posta branch.. Kawakuta wenzie wa3 so aliyewapokea kachukua Cv tu.... Akawaambia huwa wana agents wa kuwatangazia ajira... Wakaulizwa kama kuna fee yoyote waliotozwa maana wao hawausiki na hawajui.. So ikabid tu waondoke ila CV wamechukua
 

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Oct 27, 2013
2,158
2,000
Roho inaniuma sana wasomi wanavodharaulika nchi hii, haya sijui yatakwisha lini? Tatizo la ajira linafanywa wasomi wamekuwa kama mpira wa kona. Sad! sio Tanzania niliyoitarajia wakati nilipozaliwa nchi hii
 

MKATA KIU

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
2,353
2,000
Roho inaniuma sana wasomi wanavodharaulika nchi hii, haya sijui yatakwisha lini? Tatizo la ajira linafanywa wasomi wamekuwa kama mpira wa kona. Sad! sio Tanzania niliyoitarajia wakati nilipozaliwa nchi hii
wasomi tunadharirika sana sababu hatutumii akili zetu kutajirika... wengi hatuna mitaji ila hata mawazo yetu pia hafifu hata ukiuliza wasomi wengi anataka afanye nini hana majibu zaidi ya kilimo ambacho hata hajui atalima nini na soko atauzia wap??

elimu ni zaidi ya vyeti
 
Jan 1, 2014
62
125
Hiyo habari ni ya ukweli, mimi nilitumiwa taarifa whatsap jana asubuhi saa mbili naingia whatsap nikaiona nikajianda faster nikawahi nilivyofika pale reception nikawaeleza nikaandika jina kwenye kitabu cha visitor..baada ya muda mchache tuliambia tuende floor ya 7 nilivyoingia tukakuta watu wengi tu ambao walikuwa tayari wao walishafanya na sisi tukaingia chumba cha mtihani tukafanya maswali yalikuwa 20 kila moja marks 5, hili ufanikiwe kuitwa kwenye oral unatakiwa upate 50% majibu walitoa jana hile hile hila mimi nilipata 45%. Ivyo sikufanikiwa kuendelea na oral. Hiyo inshu ni serious hila ilikuwa ni jana tarehe 29/12/2016 ndio interview ilifanyika.
 

Maukiddo

JF-Expert Member
Mar 21, 2014
207
225
Hiyo habari ni ya ukweli, mimi nilitumiwa taarifa whatsap jana asubuhi saa mbili naingia whatsap nikaiona nikajianda faster nikawahi nilivyofika pale reception nikawaeleza nikaandika jina kwenye kitabu cha visitor..baada ya muda mchache tuliambia tuende floor ya 7 nilivyoingia tukakuta watu wengi tu ambao walikuwa tayari wao walishafanya na sisi tukaingia chumba cha mtihani tukafanya maswali yalikuwa 20 kila moja marks 5, hili ufanikiwe kuitwa kwenye oral unatakiwa upate 50% majibu walitoa jana hile hile hila mimi nilipata 45%. Ivyo sikufanikiwa kuendelea na oral. Hiyo inshu ni serious hila ilikuwa ni jana tarehe 29/12/2016 ndio interview ilifanyika.
Sio hila ni ila...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom