Hizi Kesi Ziliishia Wapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi Kesi Ziliishia Wapi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kichuguu, Apr 8, 2012.

  1. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 7,096
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    I am just curios kwa vile kesi hizi tulisikia zikitangazwa kuwa zitafunguliwa lakini baada ya hapo naona kimya tu:

    (1) Mbunge Nimrod Mkono wa Musoma Vijijini dhidi ya Dr. Slaa kwa kumwita fisadi
    (2) Ridhiwani Kikwete dhidi ya Dr. Slaa na Mchungaji Mtikilia kwa kuingilia mambo ya biashara zake
    (3) Mange Kimambi (Binti wa Kiislamu) wa Dubai dhidi ya mwanasheria mmoja wa IMMMA kwa kumdhalilisha.
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Lilikuwa ni funika kombe mwanaharamu apite mkuu. Au kwa lugha ya kibongo walikuwa wanaanua soo juani.
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    hii ipo kwenye jukwaa sahihi kweli? au ni majicho yangu tu
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,407
    Likes Received: 28,210
    Trophy Points: 280
    Na ile kesi ya Kichuguu v. Pius Msekwa iliishia wapi?
     
  5. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jamani lile jambazi kasusura iliishia wapi?
     
Loading...