Hizi hapa ndio simu 10 bora zaidi duniani 2022

Hizi hapa ndio simu 10 bora zaidi duniani 2022

25w Samsung s22 afu unasema inachaji taratibu[emoji16] battery ya 3700 hio data umetoa wapi
Sawa ina 25W charger ila inachaji kwa 2hrs,
Halafu kuhusu 3700 battery we ulisikia wapi mkuu
20220829_120921.jpg
 
Sawa ina 25W charger ila inachaji kwa 2hrs,
Halafu kuhusu 3700 battery we ulisikia wapi mkuuView attachment 2338251
S22 inatumia saa 1 na dk 3 kujaa.

Kwa dakika 30 inajaza asilimia 63.

Hicho ulichoweka hapo wewe ni solution ya mtu ambaye simu yake haijai haraka na sio muda wa kuchaji s22.

 
25w Samsung s22 afu unasema inachaji taratibu[emoji16] battery ya 3700 hio data umetoa wapi
Ukiongelea fast charging saizi,basi 25W ni kibua tu,simu za kawaida kama redmi note 10 ,11 hizo zinakuja na 33W na ni simu za mid-range tu
Mi 11 T pro inakuja na 120W
 
S22 inatumia saa 1 na dk 3 kujaa.

Kwa dakika 30 inajaza asilimia 63.

Hicho ulichoweka hapo wewe ni solution ya mtu ambaye simu yake haijai haraka na sio muda wa kuchaji s22.

Nimekuelewa mkuu
 
25w kwa 2hrs haiwezekani

10w charger ndo inajaza 4000mah kwa masaa mawili .how come 25w ijaze 3700mah kwa masaa mawili?afu kingereza sio lugha yako hip result ya Google am sure hujailewa
Samsung Galaxy S22 Ultra ina 5000mAh, sio 3700mAh mkuu
 
Ukiongelea fast charging saizi,basi 25W ni kibua tu,simu za kawaida kama redmi note 10 ,11 hizo zinakuja na 33W na ni simu za mid-range tu
Mi 11 T pro inakuja na 120W
Anywhere kwanzia 15w that's a fast charging

Nasikia Kuna infinix ya watts 60 sijui ni oppo ile
 
Ukiongelea fast charging saizi,basi 25W ni kibua tu,simu za kawaida kama redmi note 10 ,11 hizo zinakuja na 33W na ni simu za mid-range tu
Mi 11 T pro inakuja na 120W
Kinajojalisha mkuu ni kwa muda gani inajaza simu. Mfano s22 ultra kwa 25W inafika asilimia 61 kwa nusu saa.

Redmi note 11 yenye 33W inafika asilimia 51 kwa nusu saa. Hivyo 25W hapa inajaza fasta kuliko 33W.

Same kwa 45W ya samsung ina advantage ndogo sana kwa 25W ya Samsung ama 20W ya Oneplus.

Bila kusahau joto simu inalopata.
 
Hizo simu za kichina za $1000+ not worth it mkuu,

Mfano Xiaomi za bei bado zinatumia USB 2.0 standard ya mwaka 2000 (miaka zaidi ya 20 iliopita) wakati simu za kisasa toka Samsung utakuta USB 3.2 ya sasa hivi na makorokoro kibao kama Dex.

Wengine siku hizi ni full maplastic hata kuweka frame za Alluminium hawaweki (op 10T).
Huyu 10T na ndg yake 10pro walifeli Zachy durability test.
 
Hivi mkuu unaamini kabisa hizi accusations za US??

Hawa hawa US walikamatwa wakidukua viongozi wa Germany? ...
Hamna uthibitisho wowote wamewahi kutoa dhidi ya Huawei.
Mchina sifa yake mwizi tu mkuu
 
Aisee, yani kumbe siku hizi Oppo anamzidi Xiaomi?[emoji23]

Halafu eti Xiaomi 12 Pro imo kwenye list ila Xiaomi 12 Ultra haipo?[emoji23]

Halafu Google Pixel 6A imeshika nafasi ya juu kumshinda mzazi wake Google Pixel 6 Pro?[emoji23]

This is just a rubbish list from someone who is not a smartphone enthusiast at all.
​
Hata mi nimeshangaa
 
Back
Top Bottom