Hizi Hapa Aina Nne za Wanawake Michepuko….

Hizi Hapa Aina Nne za Wanawake Michepuko….

Kanungila Karim

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2016
Posts
20,741
Reaction score
25,680
​
1.MCHEPUKO LAMI:
Huu ni ule ambao hauombi pesa, katulia hana mapepe, uwe naye au usiwe naye maisha yake yanaendelea tu.


2. MCHEPUKO VUMBI:
Huu ni ule wa vibomu!! Mara Oooohhh sina pesa, naomba vocha, sijui simu imekufa, Ooooh mara nipo saluni nadaiwa elf thelathin, naomba nauli.....n.k!
Na hii ndio noma maana njia kuu lazima washtuke maana mchepuko vumbi unachafua na unasumbua full time.


3. MCHEPUKO KOKOTO:
Huu ni mkali zaidi ya njia kuu maana kila mara huuliza upo wapi, Uko na nani, why hupokei simu yangu? Kama uko kwako naomba utoke nje tuongee kidogo na leo uwe na mimi tu...Yaani tabu tupu!

4: MCHEPUKO MATOPE:
Yaani huu usiombe hata kukutana nao maana wenyewe ndio funga kazi..
Huu mchepuko bhana unajua kuchuna hasa ila pale unapoupa pesa na wenyewe unaenda kuzihonga zote kwa mchepuko wake mwingine yaani hatari tupu
KWA HALI HII VIGODORO HAVIWEZI KUISHA DAR ES SALAAM
 

1.MCHEPUKO LAMI: Huu ni ule ambao hauombi pesa, katulia hana mapepe, uwe naye au usiwe naye maisha yake yanaendelea tu.

2. MCHEPUKO VUMBI: Huu ni ule wa vibomu!! mara ooohhh sina pesa, naomba vocha, sijui simu imekufa, oooh mara nipo saluni nadaiwa elf thelathin, naomba nauli…..n.k! Na hii ndio noma maana njia kuu lazima washtuke mana mchepuko vumbi unachafua na unasumbua full time.

3. MCHEPUKO KOKOTO: Huu ni mkali zaidi ya njia kuu maana kila mara huuliza upo wapi, Uko na nani, why hupokei simu yangu? Kama uko kwako naomba utoke nje tuongee kidogo na leo uwe na mimi tu…Yaani tabu tupu!

4: MCHEPUKO MATOPE: Yaani huu usiombe hata kukutana nao maana wenyewe ndio funga kazi.. Huu bana unajua kuchuna hasa ila pale unapoupa pesa na wenyewe unaenda kuzihonga zote kwa mchepuko wake mwingine yaani hatari tupu

​
Kweli tupu
 
Back
Top Bottom