hizi enzi unakumbuka?


Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,910
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,910 2,000
Sio enzi,
Mpaka sasa hii kitu ipo tz.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
RubenM

RubenM

Senior Member
Joined
Apr 15, 2009
Messages
131
Points
170
RubenM

RubenM

Senior Member
Joined Apr 15, 2009
131 170
Duuuuh haya maisha hayaaa.... Nakumbuka sana days back Mapambano pr. School mby, 90's alf baridiiii..... But ndo Africa sana
 
Kichancheda

Kichancheda

Senior Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
142
Points
0
Kichancheda

Kichancheda

Senior Member
Joined Oct 29, 2012
142 0
Baadae unasikia ni waziri, kwani asiwe fisadi
 
Mtukuru

Mtukuru

Senior Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
106
Points
0
Mtukuru

Mtukuru

Senior Member
Joined Oct 8, 2012
106 0
Mbona kawaida sana hiyo. kibatalili ndio ishu.
 
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,009
Points
1,195
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,009 1,195
Baadae unasikia ni waziri, kwani asiwe fisadi
Kweli kabisa. Anakuwa ameathirika kisaikolojia, inferiority complex. Akipata madaraka anajaribu kuiondoa hiyo kumbe anawaumiza wengine wasio na hatia.
 
Lighondi

Lighondi

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
585
Points
195
Lighondi

Lighondi

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
585 195
Inanikumbusha kipindi chote cha miaka ya 90. Ilikuwa ni sehemu yangu ya maisha tena wakati mwingine ile kitu upepo ukivuma kidogo kimezimika. Mungu wangu ni wa ajabu, amenitoa mbali sana!!
 
D

DAVIES

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2011
Messages
509
Points
225
D

DAVIES

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2011
509 225
ngoja mi namsubiri mzee wa reference MBUZI MZEE
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 0
Nakumbuka kipindi hicho hm hari mbaya ya kimaisha, hapo asubuhi naenda shule na njaa naludi jioni nakuta dona na matembele ya chukuchuku! Mungu ashukuliwe amenitoa mbali hadi hapa nilipo.
 
mjombo's

mjombo's

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
494
Points
195
mjombo's

mjombo's

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
494 195
wengine wanaona km ni maigizo dat type of life kumbe wa2 wamesota sana na wengine still wapo under the sem msoto some where in the country side
 
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
1,870
Points
2,000
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
1,870 2,000
Umemikumbusha mbali sana mdau enzi hizo nasomea kibatari!!
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,484
Points
2,000
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,484 2,000
Mi nilikuta ndo zinaishia ishia....
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,694
Points
2,000
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,694 2,000
Dah!!! Kitambo sana yani hm kulikuwa na taa kama nne hivi ikifika saa kumi na mbili ni kusafisha kioo kwanza taa zote kabla giza halijaingia.

Sent from my GT-S5570 using Tapatalk 2
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,626
Points
2,000
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,626 2,000
Jamani hebu tufanye walau makisio tu.

1. Ni asilimia ngapi ya taifa la tanzani kuna umeme? wa grid ya taifa aumagenerata! (namaanisha maeneo wanayoishi watu)

2. Ni asilimiangapi ya watanzania wote wanapata umeme? uwe wa Grid ya taifa, magenerator au Sola! (watumiaji wa nishati)

Utagundua kuwa hiyo hali siyo ya kale ndiyo maisha ya watanzania waliowengi mpaka leo hii, mijini na vijijini

Kwa kifupi picha hiyo inasummerise hali halisi ya watanzania walio mashambani na hata mijini sio wote wanaishi nyumba zenye umeme na kumudu gharama zake.

BADO TUKO NYUMA SANA. (zidumu fikra sahihi za wanyeviti wa ccm kwa umasikini.................)
 
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
8,143
Points
2,000
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
8,143 2,000
Hazijaisha, nakumbuka me std one hadi fom five nimetumia kibatari 2008 hadi nikakimbia home nakwenda kupanga nyumba ya umeme!
Kibatari hata mimi nimekitumia sana........Kumbe tupo wengi, achana na masharobaro wengine ukikutana nao wanajifanya hawajui hii kitu
 
May Be

May Be

Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
42
Points
0
May Be

May Be

Member
Joined Sep 5, 2011
42 0
halafu unakuta mafuta yenyewe yakiisha ni ishu lingine,unaambiwa lala mapema mafuta yataisha
 
U

Ubungoubungo

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2008
Messages
2,508
Points
1,195
U

Ubungoubungo

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2008
2,508 1,195
enzi hizi ndo zilizonifanya hadi leo navaa miwani kwasababu ya moshi wa koroboi na taa ya chemli, lakini kwa sasa nakula kwa mrijaaa
 

Forum statistics

Threads 1,285,203
Members 494,498
Posts 30,853,543
Top