Hizi dalili za tatizo gani?


gimmy's

gimmy's

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
2,471
Likes
1,224
Points
280
gimmy's

gimmy's

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2011
2,471 1,224 280
Kwa takribani miezi sita sasa nimekua na tatizo lakustuka stuka nikiwa usingizini.Mwanzo nilihisi kama naota lakini ilitokea nimelala na mtu ndipo amenieleza ninavyokua.
Hua mwili unakakamaa kwa sekunde kadhaa kisha narudi kwenye hali ya kawaida aidha niendelee na usingizi ama niamke.
Sasa sijui hizi ni dalili za tatizo gani naomba kama kuna Dr mwenye kuelewa dalili hizi anifafanulie kwani nimeanza kuingia hofu sasa.
 
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
3,890
Likes
5,314
Points
280
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
3,890 5,314 280
Kwa takribani miezi sita sasa nimekua na tatizo lakustuka stuka nikiwa usingizini.Mwanzo nilihisi kama naota lakini ilitokea nimelala na mtu ndipo amenieleza ninavyokua.
Hua mwili unakakamaa kwa sekunde kadhaa kisha narudi kwenye hali ya kawaida aidha niendelee na usingizi ama niamke.
Sasa sijui hizi ni dalili za tatizo gani naomba kama kuna Dr mwenye kuelewa dalili hizi anifafanulie kwani nimeanza kuingia hofu sasa.
kifafa kinakuanza,tafuta tiba
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
7,898
Likes
9,277
Points
280
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
7,898 9,277 280
Mkuu Anza Kukimbilia Matibabu ya EPILEPSY (Kifafa) Haraka Sana Kabla Hakijawa Chronic
 
gimmy's

gimmy's

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
2,471
Likes
1,224
Points
280
gimmy's

gimmy's

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2011
2,471 1,224 280
Daaah ni kama mwili umekufa ganzi kwani nahisi akili haikujiandaa kusikia hayo ila yanipasa niyafuatilie.Hivi nini chanzo cha ugonjwa huu?Lakini pia hivi kifafa kinatibika wakuu na kama kinatibika matibabu yake yanapatikana wapi?
 
gimmy's

gimmy's

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
2,471
Likes
1,224
Points
280
gimmy's

gimmy's

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2011
2,471 1,224 280
Vp kuna kipimo chakuthibitisha huu ugonjwa au ndio unajulikana kwa dalili?Na kama vipimo vipo vinapatiakana hospitali gani?
 
Kaveli

Kaveli

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
3,457
Likes
2,913
Points
280
Kaveli

Kaveli

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
3,457 2,913 280
Pole Mkuu. I hope utapata tiba
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
7,898
Likes
9,277
Points
280
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
7,898 9,277 280
Daaah ni kama mwili umekufa ganzi kwani nahisi akili haikujiandaa kusikia hayo ila yanipasa niyafuatilie.Hivi nini chanzo cha ugonjwa huu?Lakini pia hivi kifafa kinatibika wakuu na kama kinatibika matibabu yake yanapatikana wapi?
Mkuu Kabla Ya Kuhukumu Kuwa Ni Kifafa Moja Kwa Moja, Kwanza Nenda Hospital Ukapime Wingi Wa Damu! Kwani Damu ikiwa Nyingi Sana Mwilini Wakati Mwengine inasababisha Kama Hivyo ulivuieleza.

Na Kuhusu Kifafa Ni Kwamba Mpaka Hii Leo Bado Hakija Juilikana Kuwa Kinasababishwa Na Nini!! Bali Mtu Huonekana Kuwa Anacho Tu.
Isipokuwa Kwa Asilimia Ndogo Sana inaaminika Kuwa Wengine Husababishwa Na "Genetic" (Urithi), Je Katika Familia Yenu Hakuna Historia Ya Kuugua Kwa Maradhi Haya??

Na Kuhusu Dawa Ni Kuwa: Dawa Ya Kwanza iliyotiliwa Mkazo (First line) ni "CARBAMAZEPINE" ambayo inapatikana Famasi Zote Nchi Nzima, Na nyengine ni Phenobarbiton pia inapatikana Nchi Nzima.

Na Mwisho Nakushauri Kaonane Na Daktari umuelezee hilo tatizo lako.
 
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
11,553
Likes
9,948
Points
280
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
11,553 9,948 280
Dalili ya kuwa na jini hiyo mkuu
 
gimmy's

gimmy's

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
2,471
Likes
1,224
Points
280
gimmy's

gimmy's

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2011
2,471 1,224 280
Kimsingi kwa pande zote mbili nikimaanisha baba na mama magonjwa haya hakuna.Lakini pia nitaenda hospatal kucheck ili ni confirm kama ni tiba nianze mapema,
Asanteni sana kwa mawazo yenu
 

Forum statistics

Threads 1,238,030
Members 475,830
Posts 29,310,139