hizi computer za kuhesabia matokeo mmmh!


K

komagi

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
62
Likes
1
Points
15
K

komagi

Member
Joined Nov 1, 2010
62 1 15
jamani hizi computer za kuhesabia matokeo mbona ndo inaelekea ndo tayari zimeshachakachuliwa? huyo IT kishoka alitoka wapi na katika tetesi zangu hao wanaozitumia kuhesabia hawana ujuzi nazo
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,339
Likes
871
Points
280
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,339 871 280
zilichakachuliwa na timu ya miraji
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,684
Likes
1,647
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,684 1,647 280
jamani hizi computer za kuhesabia matokeo mbona ndo inaelekea ndo tayari zimeshachakachuliwa? huyo IT kishoka alitoka wapi na katika tetesi zangu hao wanaozitumia kuhesabia hawana ujuzi nazo
mtu kapewa millioni 5 kunununua laptop. yeye anaenda kununua laptop ya laki 8.

what do you expect?
 
G

Godfrey Mwaja

Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
24
Likes
0
Points
0
G

Godfrey Mwaja

Member
Joined Oct 15, 2010
24 0 0
mimi sielewi system inasaidia kurahisisha kazi, inakuaje hapa zifanye kazi iwe ngumuu..?, kwa kweli mimi sielewi hapa tatizo nini
 

Forum statistics

Threads 1,263,102
Members 485,791
Posts 30,142,661