Hivyi Ndivyo Tunavyo Kulaga Maembe [FYONZA]

MaxShimba

JF-Expert Member
Apr 11, 2008
35,781
4,041
386570_496941730326252_175546347_n.jpg
 

Elli

Platinum Member
Mar 17, 2008
46,993
64,004
Huuuuuuuuuuuuuwwwwwwwwwwwwwwwiiiiiiiiiiiiiiii jamani jamani product ya wapi hii jamani? aaaah halafu leo tarehe Mosi December? mmmhh Hongera zake nadhani huyu ndio MAZOEA ambaye Bwana Ngoswe uzalendo ulimshinda
 

Ngekewa

JF-Expert Member
Jul 8, 2008
7,708
1,282
Huuuuuuuuuuuuuwwwwwwwwwwwwwwwiiiiiiiiiiiiiiii jamani jamani product ya wapi hii jamani? aaaah halafu leo tarehe Mosi December? mmmhh Hongera zake nadhani huyu ndio MAZOEA ambaye Bwana Ngoswe uzalendo ulimshinda

Ngoswe wa sasa wanaitwa "Fataki"
 

Borat69

JF-Expert Member
Jun 17, 2012
2,527
1,750
Beautiful Onyinye. She's a girl I wan marry...pure African beauty with a hair style to top it all off.
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,801
24,508
Hiyo kiduku hapo sasa, she has a very beautiful skin kama sio makeup zinanidanganya. Nice lips anf no fake nails.
 

Watu8

Platinum Member
Feb 19, 2010
61,352
66,296
Hiyo kiduku hapo sasa, she has a very beautiful skin kama sio makeup zinanidanganya. Nice lips anf no fake nails.

Huo msuko hukawii kuona Wamaasai wa pale Mwenge wakicheza na vichwa vya wadada ili kuutengeneza...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

1 Reactions
Reply
Top Bottom