Hivi wanawake waimba kwaya huwa wanagongeka ?

Hivi wanawake waimba kwaya huwa wanagongeka ?

Pia na wewe hujanielewa kama ni wagumu kuwagonga unataka kusema hakuna watu hawawagongi ?





Hakuna mwanadamu mkamilifu

Sent using Jamii Forums mobile app
Mlokole halisi huwezi kumgonga. Hakuna mkamilifu ndio ila si kila mtu udhaifu wake uko kwenye ngono. After all dhambi ya uzinzi huwezi kuita udhaifu maana ni ya makusudi kabisa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wakuu,Kuna binti mmoja mwimba kwaya wa haya makanisa ya kilokole naona anajilengesha kwangu, sasa nataka nisipoteze muda wangu, nafikiria kumuomba mchezo but wasiwasi wangu asije akaanza kuleta story za mistari ya biblia.
So naomba kujua kama hawa waimba kwaya huwa wanagongeka na watu wa kawaida kama sisi tusiosali sana?
Vp mpak saiz bado au ndo unaanza kushusha nanga ili upate samaki?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wakuu,Kuna binti mmoja mwimba kwaya wa haya makanisa ya kilokole naona anajilengesha kwangu, sasa nataka nisipoteze muda wangu, nafikiria kumuomba mchezo but wasiwasi wangu asije akaanza kuleta story za mistari ya biblia.
So naomba kujua kama hawa waimba kwaya huwa wanagongeka na watu wa kawaida kama sisi tusiosali sana?
hahaha
 
Back
Top Bottom