Hivi wanaume mmelogwa?


M

Mamaa Kigogo

Senior Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
105
Likes
0
Points
0
M

Mamaa Kigogo

Senior Member
Joined Sep 26, 2011
105 0 0
utakuta mtu ana mke tena nzuri kweli kweli huduma kumpa mkewe ni utata lakini hata chakula cha watoto tabu lakini akiombwa huko nje na micharuko anaonesha ufundi wote wa kuhonga waki nyumba kwake matatizo kibao hivi unategemea nini na nimegundua wake za watu hawapendi kuchiti kwa asilimia kubwa wanawake wana mapenzi ya dhati ila wanakuwa forced na vituko vya waume zao ndio maana wanakuwa rahisi kupata vishawishi nje ili wapate faraja angalau .haya huwa wanasingizia wanakosa mapenzi kwa wake zao ndo maana wanatoka nje ya ndoa watoto je ?wapi mihongo tu .nao watoto wanamakosa kuwalisha shida unaenda kulisha mijanamke ambayo ukiwa hauna unachapa lapa? wale wanaume wakware jirekebisheni ingekuwa ni uwezo wangu ningewapiga vipapai wote wenye tabia hizo ambao hawajuhi majukumu yao sijuhi waliowa ili iweje jirekebisheni habari ndio hiyo .

nawakilisha
 
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Likes
29
Points
0
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 29 0
hahahahaha. mamaa kigogo pole sana inaonekana una hasira kweli na baba kigogo, sio wote wako hivo wengine wanakupa kila kitu kasoro hayo mahaba tu anakuwa hampi mkewe, hivi kati ya chakula/matunzo na mahaba ungechagua nini swali tu la kizushi
 
Madabwada

Madabwada

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2009
Messages
537
Likes
13
Points
35
Madabwada

Madabwada

JF-Expert Member
Joined May 8, 2009
537 13 35
duh ... full mkorogo!! leo kazi ipo!!

Join Date : 26th September 2011
Posts : 25
Rep Power : 0
 
L

Laura Mkaju

Senior Member
Joined
Jan 31, 2011
Messages
194
Likes
1
Points
0
L

Laura Mkaju

Senior Member
Joined Jan 31, 2011
194 1 0
Mamaa Kigogo umenena, maana mie mwenyewe huwa nafanya karesearch kangu kadogo ka kutazama wanaume wanaocheat nimeona wengi wana wake wazuri sana, sasa wenzetu labda mtuambie huko kwa wake zenu wazuri nini kinakosekana??? Je? kuna ugumu gani unaoupata wewe kama mwanaume kumwambia mkeo kile unachokipenda???? Lingine nimeona siku hizi kuna katabia ka wanawake kupenda "Ushirikina" nawaomba wababa tafadhali sana muwe makini na hawa wamama/dada wengine ndio wachangia msahau familia zetu. Mnisamehe mie ni dada nilichoandika hapa ndicho naona kila siku kinafanyika.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,403
Likes
7,468
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,403 7,468 280
hahahahaha. mamaa kigogo pole sana inaonekana una hasira kweli na baba kigogo, sio wote wako hivo wengine wanakupa kila kitu kasoro hayo mahaba tu anakuwa hampi mkewe, hivi kati ya chakula/matunzo na mahaba ungechagua nini swali tu la kizushi
lazima uchague kilichokupeleka pale, kwani kwenu hivyo vyote si uliviacha.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,403
Likes
7,468
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,403 7,468 280
umesema kweli mamaakigogo labda wanaume wa siku hizi wanahudumia familia 100 kwa 100 sijui, lakini wale wa umri wangu mimi na bujibuji wanapenda sana majigambo ya huko nje kuliko ya nyumbani.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Kweli kwa hiyo hali sio nzuri hata kidogo yafaa wenye tabia kama hizo kujirekebisha haraka iwezekanavyo
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,894
Likes
15,362
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,894 15,362 280
uzuri wa sura sio roho Mpwa.....kuna wananwake ni wazuri utadhani hawa.....thubutuuu uwe nae, utaiona dunia chungu lakini pia simaanishi kuwa hio tabia ya baadhi yetu ni sahihi; hapana si sahihi hata kidogo
Mamaa Kigogo umenena, maana mie mwenyewe huwa nafanya karesearch kangu kadogo ka kutazama wanaume wanaocheat nimeona wengi wana wake wazuri sana, sasa wenzetu labda mtuambie huko kwa wake zenu wazuri nini kinakosekana??? Je? kuna ugumu gani unaoupata wewe kama mwanaume kumwambia mkeo kile unachokipenda???? Lingine nimeona siku hizi kuna katabia ka wanawake kupenda "Ushirikina" nawaomba wababa tafadhali sana muwe makini na hawa wamama/dada wengine ndio wachangia msahau familia zetu. Mnisamehe mie ni dada nilichoandika hapa ndicho naona kila siku kinafanyika.
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,637
Likes
2,682
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,637 2,682 280
Mamaa Kigogo umenena, maana mie mwenyewe huwa nafanya karesearch kangu kadogo ka kutazama wanaume wanaocheat nimeona wengi wana wake wazuri sana, sasa wenzetu labda mtuambie huko kwa wake zenu wazuri nini kinakosekana??? Je? kuna ugumu gani unaoupata wewe kama mwanaume kumwambia mkeo kile unachokipenda???? Lingine nimeona siku hizi kuna katabia ka wanawake kupenda "Ushirikina" nawaomba wababa tafadhali sana muwe makini na hawa wamama/dada wengine ndio wachangia msahau familia zetu. Mnisamehe mie ni dada nilichoandika hapa ndicho naona kila siku kinafanyika.
hili mimi halinihusu_maake bado nipo nipo sana
 
Bright Smart

Bright Smart

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2011
Messages
643
Likes
37
Points
45
Bright Smart

Bright Smart

JF-Expert Member
Joined May 4, 2011
643 37 45
hahahahaha. mamaa kigogo pole sana inaonekana una hasira kweli na baba kigogo, sio wote wako hivo wengine wanakupa kila kitu kasoro hayo mahaba tu anakuwa hampi mkewe, hivi kati ya chakula/matunzo na mahaba ungechagua nini swali tu la kizushi
mwanamke hata hapewe vyote bado haridhiki kila siku maneno maneno tuuu na vijisababu vya uongo ili ionekane mnaonewa!! na mkipata vyote hapo kwenye nyekundu mtadai mpate na kazi za nje khah!! wanawake nyinyi
 
luckyperc

luckyperc

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
496
Likes
6
Points
35
luckyperc

luckyperc

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
496 6 35
Mmmmmmhhh mimi hapa nitakuwa mgeni!
Napita tu.
 
E

Emeka Onono

Senior Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
114
Likes
0
Points
0
E

Emeka Onono

Senior Member
Joined Jul 3, 2011
114 0 0
utakuta mtu ana mke tena nzuri kweli kweli huduma kumpa mkewe ni utata lakini hata chakula cha watoto tabu lakini akiombwa huko nje na micharuko anaonesha ufundi wote wa kuhonga waki nyumba kwake matatizo kibao hivi unategemea nini na nimegundua wake za watu hawapendi kuchiti kwa asilimia kubwa wanawake wana mapenzi ya dhati ila wanakuwa forced na vituko vya waume zao ndio maana wanakuwa rahisi kupata vishawishi nje ili wapate faraja angalau .haya huwa wanasingizia wanakosa mapenzi kwa wake zao ndo maana wanatoka nje ya ndoa watoto je ?wapi mihongo tu .nao watoto wanamakosa kuwalisha shida unaenda kulisha mijanamke ambayo ukiwa hauna unachapa lapa? wale wanaume wakware jirekebisheni ingekuwa ni uwezo wangu ningewapiga vipapai wote wenye tabia hizo ambao hawajuhi majukumu yao sijuhi waliowa ili iweje jirekebisheni habari ndio hiyo .

nawakilisha
khaa! Una hasira? Punguza mamaa
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
87
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 87 0
utakuta mtu ana mke tena nzuri kweli kweli huduma kumpa mkewe ni utata lakini hata chakula cha watoto tabu lakini akiombwa huko nje na micharuko anaonesha ufundi wote wa kuhonga waki nyumba kwake matatizo kibao hivi unategemea nini na nimegundua wake za watu hawapendi kuchiti kwa asilimia kubwa wanawake wana mapenzi ya dhati ila wanakuwa forced na vituko vya waume zao ndio maana wanakuwa rahisi kupata vishawishi nje ili wapate faraja angalau .haya huwa wanasingizia wanakosa mapenzi kwa wake zao ndo maana wanatoka nje ya ndoa watoto je ?wapi mihongo tu .nao watoto wanamakosa kuwalisha shida unaenda kulisha mijanamke ambayo ukiwa hauna unachapa lapa? wale wanaume wakware jirekebisheni ingekuwa ni uwezo wangu ningewapiga vipapai wote wenye tabia hizo ambao hawajuhi majukumu yao sijuhi waliowa ili iweje jirekebisheni habari ndio hiyo .

kwenye red hapo unamaanisha misumari sio? sasa unataka uwazindike hata wasio wa kwako,maana umesema wote,si uonevu huo yaani Bishanga nijishtukie naosha vyomb,nadeki,sitoki ndani,nalia hovyo kisa mamaa Kigogo,lol!
 
la Jeneral

la Jeneral

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
393
Likes
2
Points
0
la Jeneral

la Jeneral

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
393 2 0
fanya vyooote lakin husisahau familia yako utalaaniwa bureeeee wajamen,kumbuka hata ukiumwa huyo kimada hutamwona kukuhudumia ni mkeo na familia yako,so twende mbele na kurudi nyuma home is the best
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,201
Likes
287
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,201 287 180
wanaume tumeumbwa mateso,ukiwa kazini kelele ukirudi nyumbani nako kelele nyingi ndio
manake tunaamua kujirusha na vingasti ambao wanajua nn maana ya kuhandle.
wanawake mnajisahau sana mkishaolewa, mume akitaka tundi hadi aombe na kupewa kwa masharti
,wote mnafanya kazi lkn wanawake wanataka mwanume yeye ndio aagharamie kila kitu home
za kwenu hazionekani bora sasa kuwa na wanje.sasa na hao wa nje pia wanahitaji huduma kwani sii wote watabahatika kuolewa wanahitaji tuwahudumie pia wajamini,kizuri kula na nduguyo.
mama kigogo jiangalie ww una mapungufu yapi kwanza kabla ya kumlaumu mwenza,,kweli ndoa kazi
 
E

Emeka Onono

Senior Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
114
Likes
0
Points
0
E

Emeka Onono

Senior Member
Joined Jul 3, 2011
114 0 0
Mamaa Kigogo umenena, maana mie mwenyewe huwa nafanya karesearch kangu kadogo ka kutazama wanaume wanaocheat nimeona wengi wana wake wazuri sana, sasa wenzetu labda mtuambie huko kwa wake zenu wazuri nini kinakosekana??? Je? kuna ugumu gani unaoupata wewe kama mwanaume kumwambia mkeo kile unachokipenda???? Lingine nimeona siku hizi kuna katabia ka wanawake kupenda "Ushirikina" nawaomba wababa tafadhali sana muwe makini na hawa wamama/dada wengine ndio wachangia msahau familia zetu. Mnisamehe mie ni dada nilichoandika hapa ndicho naona kila siku kinafanyika.
kumbe ndio mnavyotukaanga hivyo,loh!
 
Bright Smart

Bright Smart

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2011
Messages
643
Likes
37
Points
45
Bright Smart

Bright Smart

JF-Expert Member
Joined May 4, 2011
643 37 45
fanya vyooote lakin husisahau familia yako utalaaniwa bureeeee wajamen,kumbuka hata ukiumwa huyo kimada hutamwona kukuhudumia ni mkeo na familia yako,so twende mbele na kurudi nyuma home is the best
home is the best sawaaa, ila wanawake wanazidisha aisee duh!! kwanza wao kipato chao hawataki kitumike kutunza familia, zao zinaishia kwenye salon tu na mavazi ya bei mbaya eti unakuta mwanamke anaenda kusuka nywele laki 4 ila ndani hata maziwa ya watoto yakiisha hanunui anakupigia simu tu hata kama una kikao cha marafiki utasikia baba nanihiiii ukiwa unarudi nyumbani njoo na maziwa ya watoto yameisha aargh.., kuna wanawake hapa naskia wanaongelea viatu sijui CL pound 1400 ila kutoa na wao kidogo wachangie hata school fees hakuna, kwa wao jukumu loooote la kutunza familia ni la mwanaume aisee si bora mara moja moja na sisi tujipoze machungu na vya nje ya ndoa!![h=2][/h]
 
M

Mamaa Kigogo

Senior Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
105
Likes
0
Points
0
M

Mamaa Kigogo

Senior Member
Joined Sep 26, 2011
105 0 0
home is the best sawaaa, ila wanawake wanazidisha aisee duh!! kwanza wao kipato chao hawataki kitumike kutunza familia, zao zinaishia kwenye salon tu na mavazi ya bei mbaya eti unakuta mwanamke anaenda kusuka nywele laki 4 ila ndani hata maziwa ya watoto yakiisha hanunui anakupigia simu tu hata kama una kikao cha marafiki utasikia baba nanihiiii ukiwa unarudi nyumbani njoo na maziwa ya watoto yameisha aargh.., kuna wanawake hapa naskia wanaongelea viatu sijui CL pound 1400 ila kutoa na wao kidogo wachangie hata school fees hakuna, kwa wao jukumu loooote la kutunza familia ni la mwanaume aisee si bora mara moja moja na sisi tujipoze machungu na vya nje ya ndoa!!
hapo si kupunguza machungu ni kujikaanga mwenyewe siku yakikukuta unaanza kujuta wakati mchawi mwenyewe umwjiloga kuwa makini ndugu waulize wenzio hayo yote yana mwisho tena mbaya
 
M

Mamaa Kigogo

Senior Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
105
Likes
0
Points
0
M

Mamaa Kigogo

Senior Member
Joined Sep 26, 2011
105 0 0
fanya vyooote lakin husisahau familia yako utalaaniwa bureeeee wajamen,kumbuka hata ukiumwa huyo kimada hutamwona kukuhudumia ni mkeo na familia yako,so twende mbele na kurudi nyuma home is the best
na wanalahaniwa vibaya yanapowakuta wanatia huruma ile mbaya
 

Forum statistics

Threads 1,249,425
Members 480,661
Posts 29,698,024