Hivi wamama wa kambo tatizo lenu ni nini?

Hivi wamama wa kambo tatizo lenu ni nini?

Mimi mama wa kambo alinikuta nimeshakua alaf nilikua kauzu kinoma hakuwahi kuona nikicheka kwahiyo hata kunisemesha alikua anaogopa chakula kikiwa tayar ananitumia sms tu, baada ya miaka 5 mbele niliondoka kwenda kuanza maisha yangu
Muda mfupi nilio kaa nae hakuwahi kuninyanyasa ila maisha bad yanaendelea sijui ya mbele
 
Hakika me mwenyewe ni miongoni mwa watoto wa kambo na sikuwahi kuishi karibu na baba kutokana na migogoro ya hapa na pale, ila siku zahivi karibuni nilienda kumtembelea mzee aisee yule mama wa Kirangi ana roho mbaya balaa, yaani kana kwamba baba siyo baba yangu, hakika kamfunga mzee balaa baba hana habari na mimi kabisa ananiona kama takataka vile, naweza kaa miezi asitafute ukitafuta wewe kwenye simu hapokei inasikitisha sana.
Pole sana
 
Back
Top Bottom