Hivi Vyuo ambavyo havijatoa majina vina mpango gani?

zubery360

Senior Member
Apr 11, 2014
157
225
Muda unazidi kuyoyoma na majibu hayapatikani. Ukiingia TCU wamekuandikia Provisionally Selected, ukiingia kwenye webs zao bado hakuna kilichowekwa. Sasa mimi niliomba physically MUM na nikapata kwenye First Selection pia wakati huo vyuo nilivyoomba TCU havijatoa majina mpaka sasa... Sipendiiiiii
 

Reggy0

Member
Sep 12, 2015
37
95
Muda unazidi kuyoyoma na majibu hayapatikani. Ukiingia TCU wamekuandikia Provisionally Selected, ukiingia kwenye webs zao bado hakuna kilichowekwa. Sasa mimi niliomba physically MUM na nikapata kwenye First Selection pia wakati huo vyuo nilivyoomba TCU havijatoa majina mpaka sasa... Sipendiiiiii
Subir kabla ya SAA 6 mchana Leo utakuwa umejua umepangiwa wapi. Kuwa mpole
 
May 26, 2013
67
95
Muda unazidi kuyoyoma na majibu hayapatikani. Ukiingia TCU wamekuandikia Provisionally Selected, ukiingia kwenye webs zao bado hakuna kilichowekwa. Sasa mimi niliomba physically MUM na nikapata kwenye First Selection pia wakati huo vyuo nilivyoomba TCU havijatoa majina mpaka sasa... Sipendiiiiii

Huenda havidahil mwaka huu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom