Hivi Vyama 16 shughuli zao za Kisiasa wanafanyia wapi?

Hivi Vyama 16 shughuli zao za Kisiasa wanafanyia wapi?

Kwa Kipindi hiki Cha maandalizi ya Uchaguzi Mkuu ni Vyama vitatu tu ambavyo ni CCM,CHADEMA na ACT ndio naona vina pilika pilika nyingi za kuuza sera zao kwa wananchi!!

Swali la kujiuliza hivi Vyama vingine shughuli zao wanafanyia sehemu gani?,Kuna Vyama tangu uishe Uchaguzi Mkuu uliopita mpaka sasa,hawajawahi kuitisha hata mkutano mmoja kulikoni?,

Lakini Viongozi wake wengi unawaona kwenye mikutano ya Kiserikali tu!!
Hao watu Wana akili sana usifikiri WAJINGA. Ikifika uchaguzi Chama kinachosimamisha mgombea wa urais wanapewa ruzuku sio chini ya milioni 200 kwa ajili ya kampeni za urais. Wanatumia milioni 10 kwenye kampeni nyingine wanagawana wanasubiri miaka 5.
 
Kwa Kipindi hiki Cha maandalizi ya Uchaguzi Mkuu ni Vyama vitatu tu ambavyo ni CCM,CHADEMA na ACT ndio naona vina pilika pilika nyingi za kuuza sera zao kwa wananchi!!

Swali la kujiuliza hivi Vyama vingine shughuli zao wanafanyia sehemu gani?,Kuna Vyama tangu uishe Uchaguzi Mkuu uliopita mpaka sasa,hawajawahi kuitisha hata mkutano mmoja kulikoni?,

Lakini Viongozi wake wengi unawaona kwenye mikutano ya Kiserikali tu!!
Hao ndiyo wakashindane na CCM ili awashinde kwa kishindo
 
Kwa Kipindi hiki Cha maandalizi ya Uchaguzi Mkuu ni Vyama vitatu tu ambavyo ni CCM,CHADEMA na ACT ndio naona vina pilika pilika nyingi za kuuza sera zao kwa wananchi!!

Swali la kujiuliza hivi Vyama vingine shughuli zao wanafanyia sehemu gani?,Kuna Vyama tangu uishe Uchaguzi Mkuu uliopita mpaka sasa,hawajawahi kuitisha hata mkutano mmoja kulikoni?,

Lakini Viongozi wake wengi unawaona kwenye mikutano ya Kiserikali tu!!
Itakuwa Mvunguni.
 
Wanafanya shughuli zao kila siku sema wewe huna interest ya kufuatilia. Hivyo vyama viko active.
We Mama sema wanafanya Wapi ! Maelezo mengi swali ni fupi

Wanafanya wapi? Njia ya kusikia habari zao ni kwenye Media….. hawasikiki huku except kipindi cha kusaini maadili ikiwa ni sehemu ya kupata ruzuku

Chadema cccm act wanasikika kwa media

Hao wanasikika wapi

We mama unazeeka vibaya

Swali la uzi ni swali firikirish îkiwa hawa ni vyama pandikiz
 
Kwa Kipindi hiki Cha maandalizi ya Uchaguzi Mkuu ni Vyama vitatu tu ambavyo ni CCM,CHADEMA na ACT ndio naona vina pilika pilika nyingi za kuuza sera zao kwa wananchi!!

Swali la kujiuliza hivi Vyama vingine shughuli zao wanafanyia sehemu gani?,Kuna Vyama tangu uishe Uchaguzi Mkuu uliopita mpaka sasa,hawajawahi kuitisha hata mkutano mmoja kulikoni?,

Lakini Viongozi wake wengi unawaona kwenye mikutano ya Kiserikali tu!!
We subiri Ubwaubwa
 
Your question highlights a key issue in multiparty democracy. Most small parties only appear active during elections due to lack of resources, weak structures, or limited public support. Some leaders focus more on government functions than building their parties. Only CCM, CHADEMA, and ACT-Wazalendo have consistent visibility. This raises questions about the seriousness and sustainability of the other parties.
And additional point to that is to create a good image internationally that our country is practising democracy fully while they are all CCM's counterparts. Yote tu tusikose missada kutoka nchi za magaribi kama sehemu ya one of their conditions.
CCM janja sana😄
 
We Mama sema wanafanya Wapi ! Maelezo mengi swali ni fupi

Wanafanya wapi? Njia ya kusikia habari zao ni kwenye Media….. hawasikiki huku except kipindi cha kusaini maadili ikiwa ni sehemu ya kupata ruzuku

Chadema cccm act wanasikika kwa media

Hao wanasikika wapi

We mama unazeeka vibaya

Swali la uzi ni swali firikirish îkiwa hawa ni vyama pandikiz
Unagongwa
 
Kwa Kipindi hiki Cha maandalizi ya Uchaguzi Mkuu ni Vyama vitatu tu ambavyo ni CCM,CHADEMA na ACT ndio naona vina pilika pilika nyingi za kuuza sera zao kwa wananchi!!

Swali la kujiuliza hivi Vyama vingine shughuli zao wanafanyia sehemu gani?,Kuna Vyama tangu uishe Uchaguzi Mkuu uliopita mpaka sasa,hawajawahi kuitisha hata mkutano mmoja kulikoni?,

Lakini Viongozi wake wengi unawaona kwenye mikutano ya Kiserikali tu!!
Ofisi zao ni palepale lumumba.
 
Kwa Kipindi hiki Cha maandalizi ya Uchaguzi Mkuu ni Vyama vitatu tu ambavyo ni CCM,CHADEMA na ACT ndio naona vina pilika pilika nyingi za kuuza sera zao kwa wananchi!!

Swali la kujiuliza hivi Vyama vingine shughuli zao wanafanyia sehemu gani?,Kuna Vyama tangu uishe Uchaguzi Mkuu uliopita mpaka sasa,hawajawahi kuitisha hata mkutano mmoja kulikoni?,

Lakini Viongozi wake wengi unawaona kwenye mikutano ya Kiserikali tu!!
bilashaka yoyote watakua wanafanyia kazi zao ground na field kwa wananchi huko vijijini na mitaani, tofauti na Chadema inafanya zaid kazi zake twita na JF, wakifika field kwa wananchi wanonekana kama vibaka na matapeli wa kisiasa tu 🐒
 
Kwa Kipindi hiki Cha maandalizi ya Uchaguzi Mkuu ni Vyama vitatu tu ambavyo ni CCM,CHADEMA na ACT ndio naona vina pilika pilika nyingi za kuuza sera zao kwa wananchi!!

Swali la kujiuliza hivi Vyama vingine shughuli zao wanafanyia sehemu gani?,Kuna Vyama tangu uishe Uchaguzi Mkuu uliopita mpaka sasa,hawajawahi kuitisha hata mkutano mmoja kulikoni?,

Lakini Viongozi wake wengi unawaona kwenye mikutano ya Kiserikali tu!!
Wanafanyia ukumbini mkuu.
 
Kwa Kipindi hiki Cha maandalizi ya Uchaguzi Mkuu ni Vyama vitatu tu ambavyo ni CCM,CHADEMA na ACT ndio naona vina pilika pilika nyingi za kuuza sera zao kwa wananchi!!

Swali la kujiuliza hivi Vyama vingine shughuli zao wanafanyia sehemu gani?,Kuna Vyama tangu uishe Uchaguzi Mkuu uliopita mpaka sasa,hawajawahi kuitisha hata mkutano mmoja kulikoni?,

Lakini Viongozi wake wengi unawaona kwenye mikutano ya Kiserikali tu!!
Hapahapa Tanzania mfanyiapo nyie nyumbu, sema wao wamekuwa wajanja ndo maana unawaona kwenye matukio maalum.
 
Wanafanyia
sijawahi kuona mikutano yao hata mtaani kwangu!
K
We Mama sema wanafanya Wapi ! Maelezo mengi swali ni fupi

Wanafanya wapi? Njia ya kusikia habari zao ni kwenye Media….. hawasikiki huku except kipindi cha kusaini maadili ikiwa ni sehemu ya kupata ruzuku

Chadema cccm act wanasikika kwa media

Hao wanasikika wapi

We mama unazeeka vibaya

Swali la uzi ni swali firikirish îkiwa hawa ni vyama pandikiz
Wametosheka na wanachama walio nao
Wanawasiliana nao na kufanya mikutano nao kwa zoom meeting na whatsapp
 
Back
Top Bottom