Hivi VITU ni zaidi ya ARV (PICHA) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi VITU ni zaidi ya ARV (PICHA)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Paul Kijoka, Jun 6, 2012.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,400
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
  2. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,400
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mimi ni mmoja wa wale wanaoamini kuwa tendo la ndoa ni natural ana ni sehemu ya maisha kwa
    mtu yeyote aliyebarehe bila kujali kama ameolewa au la. Njia pekee ya kuzuia HIV ni kuwa na matumizi sahihi ya
    mipira ya kiume na kike.
     
  3. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
  4. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 738
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ni kweli. Kama unatumia hizo. No need of ARV.
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,976
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Huko mikoa ya kanda ya ziwa hizo wanachemsha na chumvi baada ya kutumia kisha anamwazima na mwenzie aende akatumie
     
  6. RR

    RR JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,719
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Asee...
     
  7. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,512
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    MAKUBWA:popcorn:
     
  8. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,724
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hizo kweli ni zaidi ya ARVs, ni safi sana kutumiwa
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 43,728
    Likes Received: 12,802
    Trophy Points: 280
    Kweli ukimwi utaendelea kuibuka kidedea kila siku.
     
  10. M

    Mtanzania makini Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Watch out amri ya sita
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,473
    Likes Received: 4,130
    Trophy Points: 280
    Kweli....??
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,873
    Likes Received: 6,226
    Trophy Points: 280
    walaaaaj kweli huu ni ubunifu.... Imenichukua muda kubaini
     
  13. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,822
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Hii habari niliwahi kuisikia, na jina wanaziita kito*beo - lol.
     
  14. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,049
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    kula 'stereo' ndiyo mpango... makaratasi ya kazi gani bana ..
     
  15. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kondom ni kondom tu hata wazipambe vipi, ikivaliwa inatupwa
     
  16. P

    Paul mathew JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Wamasai hawazitumi NG'O! Hata muweke na sukari, imewahi ona mutu kula ndizi na ganda yake?
     
  17. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 4,063
    Likes Received: 9,673
    Trophy Points: 280
    Wapi ROUGH RIDER na SUPER LAST kwenye list Coz zile ni kiboko baada ya matumizi unazifua unaanika kwenye kamba ya nguo tayari kwa matumizi siku ingine.
     
  18. sister

    sister JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 9,027
    Likes Received: 3,933
    Trophy Points: 280
    mmmh hiyo mpya.
     
  19. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,400
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hapo kuna mawili aidha wewe ni mwaminifu au hutumii kabisa. Ha ha h ah ah ah ah.......!
     
  20. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,400
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
     
Loading...