Hivi vilikuwa vitisho tu vya JK, Kwa Mawaziri.Makatibu wakuu, na wengine.


H

Hasara

Senior Member
Joined
Dec 29, 2006
Messages
143
Likes
3
Points
0
H

Hasara

Senior Member
Joined Dec 29, 2006
143 3 0
Baada ya JK Kuukwa Urais alitoa kauli NZITO ambayo wengi waliogopa tunaona ilikuwa vitisho, na Semina Elekezi, kwa Mawaziri na ,Makatibu Wakuu, Ma-dc, na Wakuu wa Mikoa, ukweli ndiyo huu unaonekana yeye na wasaidizi wake.

mkuu huyu alitamka kwa kauli yake nina nukuu kusema JK ,kuna nitakao maliza nao miaka mitano na kuna ambao sinta malizanao wengine hawata fikisha hata mwaka au miwili na kuna ambao nita maliza nao , sasa jamani kwa mwendo huu siatamaliza na wote, nikuamishwa tu ndiyo kina chofanyika ,
Tufuatilie kauli zote alizo sema kama hii ni moja zingineni-
--Kuhusu muhafaka huko Zanzibar
--Kurudia mikataba
--Ruswa
--Madawa ya kulevya
--Majambazi
--Nyumba za serikali
--na nyingine ziwekeni hapa tuzijadili kwa pamoja.
WanaJF hili nyiye mnalionaje atamaliza na wote au hii kauli ilikuwa matisho tu?

asanteni
 
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
998
Likes
36
Points
35
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
998 36 35
Muungwana anajua sana kucheza na Lugha,na kuuza Uzuri wake kwa Watanzania wenye Njaa na kiu kubwa ya MAENDELEO.Kila apandapo Jukwaani anakuja na ujanja mpya wa Kudanganya Wadanganyika.

Ndg Hasara haya yana mwisho!!,Huwezi kuwadanganya watu kila siku,ni miaka miwili sasa tumekuwa tunavumilia Uongo Huu wa Mtu mzima!,Si Utamaduni wetu kumwambia mkubwa Umeongopa,lakini sasa tunashindwa uvumilivu,kwani Uongo umekuwa Dhahiri na unarudiwa kila kukicha.Ni nani alijua kuwa JK atagomewa kuingia kwenye maeneo ya wananchi?(Buzwagi), au nani alijua kuwa itafika siku Viongozi watazomewa na wananchi?Huo ni uthibitisho tosha kwamba wananchi wamechoka.

Utakuja pigwa na Butwaa siku za karibuni kuona kwamba Mikutano ya Waheshimiwa inasusiwa na wananchi,au Kiongozi kushushwa Jukwaani na mawe,kwani watu wakikata tamaa uoga huondoka!!

Ndg Hasara ktk Thread yako ya Msingi unauliza kama JK atamaliza kipindi chake na hawa Wezi, Mafisadi,Wazandiki na Mafirauni waliojaa kwenye seikali yake,Jibu ni kwamba inawezekana kabisa akamaliza nao,kwa sababu inaonekana wanazungumza Lugha moja wakiwa chumbani,Lakini Muungwana akitoka nje anakuja na Lugha ya kututapeli sisi wadanganyika!,Nakuthibitishia hapa kuwa Muungwana akiendelea kwa Mwendo huu (kasi mpya),itakuwa ni Rais pekee kukaa kwenye Madaraka kwa kipindi kimoja (5yrs).

Kikwete amekuwa mchemkaji kuliko Viongozi wote waliowahi kupita ktk nafasi hiyo.Hatutaki/Tunaogopa kusema ukweli lakini ni wazi kuwa Nchi Mmemshinda.Naomba kutoa Hoja!!!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
Hasara, naona mawazo yamegongana, maana nilikuwa napitia hotuba ya JK Ngurdoto, nikataka niibandike hapa, nashukuru umeanzisha mada hii kwani ukishaisoma hotuba hii angalia yanayosemwa na kufanywa utajua kama ile semina elekezi iliwaelekeza lolote!
 

Attachments:

Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Mkuu Mwanakijiji
nadhani ngurudoto walienda kupongezana kwa kishindo cha ushindi. Sidhani kama kiongozi timamu anapaswa kukumbushwa wajibu wake kwani ktk ilani ya chama chake ndiyo wajibu tosha. walienda kula fungate la ushindi. Nimesoma hotuba na inashangaza sana kuona hakuna kilichotekelezwa zaidi ya kuboresha ulaji wao...
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
28
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 28 135
Hiki ni ichekesho yaani pesa ya walipa kodi inakwenda kuchezewa pale Ngurdoto halafu nasema yuko serious kukwamua matatizo ya WTZ, what a joke! Huna sababu ya kwenda mahali expensive kama pale unapotaka kuwaweka sawa watendaji wa serikali.

Limbukeni hana siri.
 
W

WAIKORU

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2015
Messages
1,001
Likes
967
Points
280
W

WAIKORU

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2015
1,001 967 280
Naskia makaburi yanafukuliwa? ...tuwe makini tusije shindwa kuyafukia kwa sababu ya harufu na uvundo wake....
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,412
Likes
38,591
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,412 38,591 280
aibu aibu aibu
 
Ugiligili

Ugiligili

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2014
Messages
2,434
Likes
2,429
Points
280
Ugiligili

Ugiligili

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2014
2,434 2,429 280
Huu uzi una miaka 10 sasa!!! ..
 
TIASSA

TIASSA

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2014
Messages
1,761
Likes
1,021
Points
280
TIASSA

TIASSA

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2014
1,761 1,021 280
Magufuli amesha chemkaa
 
Oxx

Oxx

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
532
Likes
887
Points
180
Oxx

Oxx

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2015
532 887 180
Wa Tz Wanafki sana.....

Utaskia et tumemmis Jk.....
 

Forum statistics

Threads 1,237,888
Members 475,774
Posts 29,304,922