Hivi UKIMWI ni Ugonjwa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi UKIMWI ni Ugonjwa?

Discussion in 'JF Doctor' started by Rutunga M, Jul 16, 2010.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,433
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Ni swali la ajabu lakini lenye kuhitaji umakini kulijibu.

    Mimi si daktari lakini kwa uelewa wangu juu ya UKIMWI ni Ukosefu/Upungufu wa Kinga Mwilini hivyo mtu hawezi kufa kwa Ukosefu wa Kinga bali Ukosefu wa Kinga unasababisha magonjwa kama kisukarti,mafua,kichocho nk kumshambulia mtu na hatimaye kufa.

    Tuache kuunyanyapaa ukimwi jamani kwani hakuna mtu aliyedhibitika kufa kwa UKIMWI bali UKIMWI ulisababisha ashambuliwe na ugonjwa fualini kisha kufa.

    Inawezekana nisieleweke
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    hakuna ugonjwa wa ukimwi.ni upungufu wa kinga mwilini baada ya hapo magonjwa ndipo yanaingia na kushambulia.ndio maana toka zamani hujasikia daktari akicoment kwamba mtu kafa kwa ukimwi.
     
  3. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 856
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Uko sahihi kabisa Rutunga


     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    Duh kichocho?!!!...hii ni mpya kwangu
     
Loading...