Hivi TBC wanampendea nini Gabriel Zakaria?

Hivi TBC wanampendea nini Gabriel Zakaria?

kwa nini mkuu?jamaa anafata taratibu,kule radio free africa alikuwa free lakini kakosea kuingia pale
 
hahaha ndiyo manjonjo ya waandishi. Na malatu wa ITV nae utasemaje? Anakera mno! hovyooo kabisa
 
wewe ndio humpendi mkuu maana ingekuwa watu wanaamua tungeanza na kibonde
 
Anakera kitu gani au una chuki binafsi. Au pengine damu yako na damu yake hazipatani, maana hiyo ni kawaida hutokea tu mtu fulani akamchukia mtu mwingine bia sababu yoyote.
 
Back
Top Bottom