Hivi TBC, UHURU FM na STARTV ni mali ya CCM?

Hivi TBC, UHURU FM na STARTV ni mali ya CCM?

Mkami Lum

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2013
Posts
414
Reaction score
96
Wadau poleni na mihangaiko ya kila siku.

Napenda kujua kuwa TBC FM, TBC TV, TBC TAIFA, UHURU FM& GAZETI LA UHURU, SAHARA MEDIA (Startv, na Radio Free)

Ni mali ya CCM?
Maana naona wamekua wakitangaza habari za CCM tu na kuuponda UPINZANI..

Ukiona wametangaza habari ya Upinzani basi ujue ni ya kukosoa.

Nimekerwa sana... RFA nilikua naipenda ila sitaisikiliza tena...
 
hizo tbc zote ni mali ya serikali alafu hiyo sahara media ni ya kada mmoja wa ccm anaitwa anthony dialo,kwa mfumo wa serkali yetu kila kitu ambacho ni cha serikali huwa ni mali ya ccm kutumia wanavyotaka kwa uchambuzi huo mdogo hivyo vituo vyote ni kama mal ya ccm
 
Wadau poleni na mihangaiko ya kila siku.

Napenda kujua kuwa TBC FM, TBC TV, TBC TAIFA, UHURU FM& GAZETI LA UHURU, SAHARA MEDIA (Startv, na Radio Free)

Ni mali ya CCM?
Maana naona wamekua wakitangaza habari za CCM tu na kuuponda UPINZANI..

Ukiona wametangaza habari ya Upinzani basi ujue ni ya kukosoa.

Nimekerwa sana... RFA nilikua naipenda ila sitaisikiliza tena...

Mimi nilishangaa kuona TBCCM wamerusha press conference ya slaa, lakini ya Gwajima hawakurusha wala mkutano wa ufunguzi wa kampeni wa lowassa!!! alafu wanajiita ni televisheni ya taifa pu.mbafuuuuuuu!!!
 
Wadau poleni na mihangaiko ya kila siku.

Napenda kujua kuwa TBC FM, TBC TV, TBC TAIFA, UHURU FM& GAZETI LA UHURU, SAHARA MEDIA (Startv, na Radio Free)

Ni mali ya CCM?
Maana naona wamekua wakitangaza habari za CCM tu na kuuponda UPINZANI..

Ukiona wametangaza habari ya Upinzani basi ujue ni ya kukosoa.

Nimekerwa sana... RFA nilikua naipenda ila sitaisikiliza tena...

Hivi ITV, Channel Ten, EATV, Times FM, E FM Na Magazeti Ya MWANANCHI, MAJIRA, TANZANIA DAIMA, MTANZANIA, RAIA MTANZANIA Na NIPASHE Ni Mali Ya CHADEMA Na UKAWA?

Maana Naona Wamekuwa Wakitangaza Habari Za UKAWA Tu Na Kuiponda CCM....
Ukiona Wametangaza Habari Ya CCM Basi Ujue Ni Ya Kukosoa.
Nimekerwa Sana....ITV Nilikuwa Naipenda Ila Sitaiangalia Na Kuisikiliza Tena....
 
NYIE watu munashangaza sana…!! Munalaumu vipi Star Tv wakati munajua fika mmliki ni kada wa CCM…!!! hivi leo Star tv munatarajia itaisema vibaya CCM…!! Fatilia gazeti la Tanzania Daima kama utakuta limrisema vibaya Chadema au Mbowe kwaiyo vitu vingine sio lazima kila siku Star tv tuuuuu wakati munajua fika mmliki ni kada wa CCM sawa na Tanzania Daima umiliki pande za jirani so achen mambo ya kitoto
 
Mimi nilishangaa kuona TBCCM wamerusha press conference ya slaa, lakini ya Gwajima hawakurusha wala mkutano wa ufunguzi wa kampeni wa lowassa!!! alafu wanajiita ni televisheni ya taifa pu.mbafuuuuuuu!!!

Wabadili jina... usiwe TBC iwe CCMtv..
 
Hivi ITV, Channel Ten, EATV, Times FM, E FM Na Magazeti Ya MWANANCHI, MAJIRA, TANZANIA DAIMA, MTANZANIA, RAIA MTANZANIA Na NIPASHE Ni Mali Ya CHADEMA Na UKAWA?

Maana Naona Wamekuwa Wakitangaza Habari Za UKAWA Tu Na Kuiponda CCM....
Ukiona Wametangaza Habari Ya CCM Basi Ujue Ni Ya Kukosoa.
Nimekerwa Sana....ITV Nilikuwa Naipenda Ila Sitaiangalia Na Kuisikiliza Tena....

Hao wanatangaza za wote..... hawako bias kama nilio wataja mie..

Kila siku ITV hurusha habari zote bila kujali chama,, kwanini na nyie msiwe hivyo?
 
Wafanyakazi wanatangaza tu shauri ya njaa lakini wanafanya hivyo shingo upande
 
Hiyo inaonyesha ni kwa namna gani wanavyomgwaya ulipo tupo
 
Wadau poleni na mihangaiko ya kila siku.

Napenda kujua kuwa TBC FM, TBC TV, TBC TAIFA, UHURU FM& GAZETI LA UHURU, SAHARA MEDIA (Startv, na Radio Free)

Ni mali ya CCM?
Maana naona wamekua wakitangaza habari za CCM tu na kuuponda UPINZANI..

Ukiona wametangaza habari ya Upinzani basi ujue ni ya kukosoa.

Nimekerwa sana... RFA nilikua naipenda ila sitaisikiliza tena...
Zimekuishia

Hizi tv zimekataa kununuliwa na UKAWA
 
Mimi nilishangaa kuona TBCCM wamerusha press conference ya slaa, lakini ya Gwajima hawakurusha wala mkutano wa ufunguzi wa kampeni wa lowassa!!! alafu wanajiita ni televisheni ya taifa pu.mbafuuuuuuu!!!
Gwajima aombe kipindi cha mahubiri
 
sasa unataka watangaze usanii wa fisadi mamvi!!! Mtangaze ww kama unampenda fisadi
 
tbc wanaangalia watu wa ccm tu na serikali yao tu
 
Wadau poleni na mihangaiko ya kila siku.

Napenda kujua kuwa TBC FM, TBC TV, TBC TAIFA, UHURU FM& GAZETI LA UHURU, SAHARA MEDIA (Startv, na Radio Free)

Ni mali ya CCM?
Maana naona wamekua wakitangaza habari za CCM tu na kuuponda UPINZANI..

Ukiona wametangaza habari ya Upinzani basi ujue ni ya kukosoa.

Nimekerwa sana... RFA nilikua naipenda ila sitaisikiliza tena...

Pole sana aisee... Kama ulikuwa hujui... Hivo ni vitengo ndani ya ccm...!!
 
Mimi nilishangaa kuona TBCCM wamerusha press conference ya slaa, lakini ya Gwajima hawakurusha wala mkutano wa ufunguzi wa kampeni wa lowassa!!! alafu wanajiita ni televisheni ya taifa pu.mbafuuuuuuu!!!
MKutano wa uzinduzi walirusha baada ya kupewa onyo. Sijui itakuwaje endapo Lowasa akishinda!
 
Tatizo siyo umiliki, ni kukosa weledi kwa wafanyakazi.
Hata kama kuna sera ya kuegemea upande fulani, unatakiwa utekeleze kwa kificho ili isionekane wazi wazi.
Watu werevu hutekeleza mipango yao kwa ustadi mkubwa na kufanikisha bila kushtukiwa, lakini wapumbavu watafanya waziwazi hata yale yanayopaswa kuwa ya siri!
 
Hivi ITV, Channel Ten, EATV, Times FM, E FM Na Magazeti Ya MWANANCHI, MAJIRA, TANZANIA DAIMA, MTANZANIA, RAIA MTANZANIA Na NIPASHE Ni Mali Ya CHADEMA Na UKAWA?

Maana Naona Wamekuwa Wakitangaza Habari Za UKAWA Tu Na Kuiponda CCM....
Ukiona Wametangaza Habari Ya CCM Basi Ujue Ni Ya Kukosoa.
Nimekerwa Sana....ITV Nilikuwa Naipenda Ila Sitaiangalia Na Kuisikiliza Tena....

Naimba ushauriane na familia uende hospitali maana ni aibu.Na watu kama ninyi ndiyo mnao sababishia shida ccm.Watu wako serious wewe unaleta mzaha.Wewe unaijua ITV au uko nchi za nje ndo kituo pekee kilicho fair
 
Hivi ITV, Channel Ten, EATV, Times FM, E FM Na Magazeti Ya MWANANCHI, MAJIRA, TANZANIA DAIMA, MTANZANIA, RAIA MTANZANIA Na NIPASHE Ni Mali Ya CHADEMA Na UKAWA?

Maana Naona Wamekuwa Wakitangaza Habari Za UKAWA Tu Na Kuiponda CCM....
Ukiona Wametangaza Habari Ya CCM Basi Ujue Ni Ya Kukosoa.
Nimekerwa Sana....ITV Nilikuwa Naipenda Ila Sitaiangalia Na Kuisikiliza Tena....

kinachoniuma zaidi ni pale inapoitwa tbc taifa au television ya taifa WTF!!!!
 
Back
Top Bottom