Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Shibuda kaishia wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tukundane, Jun 29, 2012.

  1. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,324
    Likes Received: 801
    Trophy Points: 280
    Mwenye taarifa na mtu huyu ninaomba anipe taarifa zake. kwani amekaa kimya bila kusema kitu chochote.kauli zake zinafanana kama mtu wa magamba mara ana badilika anakuwa kama cdm ukimchunguza vizuri siyo magamba kamili wala siyo cdm kamili.alishawahi kutangaza nia ya kugombea uraisi akiwa ndani ya magamba na kumteua jk kuwa kampeni meneja wake na dr silaa.anatabia ya kuwachimba wenzake vijembe anapokuwa bungeni utafikili ubunge wake hakuupata kupitia tiketi ya cdm.ninamuulizia kwa sababu hajasikika akitangaza nia ya kugombea urais tena. bungeni hasikiki, kwenye baraza kivuli la mawaziri hayupo au amengunduwa kuwa upepo haumwendei vizuri ndio maana ameacha kuwabuda wenzake?.
     
  2. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,361
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kwa kikwetu anaitwa ngoromiko ni aina ya jini linatembea usiku huku likibadilika rangi za moto,(shibuda
     
  3. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 626
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    yuko Kwenye msafara wa Lowassa kukagua balozi zetu nje ya nchi!!
     
  4. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,716
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Amegoma naye! Mgomo wake uko tofauti, hataki kujitokeza ktk public na kuongea lolote.
     
  5. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,984
    Trophy Points: 280
    Mbio za sakafuni huishia ukingoni
     
  6. M

    Mercyless JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 647
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hana hadhi ya kutajwa tajwa hadharani kama ambavyo angependa sana yeye iwe. Amepuuzwa kama anavyostahili ndio maana unaona kaishiwa ghafla. Nadhani kupuuzwa ilikuwa ni adhabu stahili kwake huyu mzee asiye na busara wala haya.
     
  7. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,032
    Likes Received: 7,577
    Trophy Points: 280
    CHIBUDA keshapotezewa hivyo...ndo saahuni
     
  8. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mpuuzi kamfunika na kashfa zake za kipuuzi na mauongozi yao ya upuuzi
     
  9. chubio

    chubio Senior Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yuko kwenye kamati ya ulinzi na lowasa huko nje kukagua balozi zetu
     
  10. L

    Lawalawa Pipi New Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Members of the Parliamentary Committee on Foreign Affairs, Defence and Security left the country for a tour of several embassies ......... while Berlin and Stockholm embassies would be visited by Anna Abdallah, John Shibuda and Augustino Massele.

    Citizen,[TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: contentheading"]Bunge committee's trip abroad raises eyebrows
    [/TD]
    [TD="class: buttonheading, width: 100%, align: right"]end to a friend
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    Tuesday, 26 June 2012 23:04
     
  11. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,457
    Likes Received: 1,582
    Trophy Points: 280
    he has gone his way!!
     
  12. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 42,089
    Likes Received: 6,942
    Trophy Points: 280
    kapotelea msitu wa pande
     
Loading...