Hivi Prof. Janabi anachukuliaje pombe?

Danielmwasi

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2021
Posts
2,329
Reaction score
4,203
Pombe ni tamu sana.

Its Tuesday btw

Yani msomi kama mimi nipo ndani ya taarabu and i dont care.

Mtu amualike janabi kwenye pombe siku moja moja. naona ana miss out.

Janabi nipo na students wako tuna lewa elimu sio vitendo

Sina mda sina mda..... 🎶🎼
 
Bwana Dani unakatika miuno kwenye taarabu muda huu wa nane usiku sio?
 
Pombe ni sumu! Siyo Janabi aliifanya kuwa sumu, ni nature yake
 
Mwanaume mzima unajisifia kusikiliza taarabu HEHEHEHE
 
Kila nyani na starehe zake, unaacha kunywa pombe unaenda kuparamiwa na bodaboda au mlori
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…