Hivi nyinyi wanawake mbona makatili sana

Hivi nyinyi wanawake mbona makatili sana

katika hali ya ustaarabu wa kawaida...unamuonea huyo dada

kama wakati unampa elfu 50 hukugundua loss ya pesa hadi mnaagana huwezi mlaumu

ulipaswa kabla ya kuagana nae ujikague na ikibidi umuulize ujue ukweli...

ya wezekana umepoteza kwingine kabisa

labda umesahau.......

Hapana kaka nimetoka ofcn na pesa taslim laki nne, matumizi yote jumla elfu sabin yeye nikampa elfu hamsini na sikupita popote na fedha nilizihakiki nikaweka kwenye wallet sasa zimeenda wapi aisee ni yeye tu
 
Kwa hiyo kaka ,unammaliza kwa kurestore ile deadline uliyoelezea hapo juu??

Mi nammaliza tu mwenyewe anajua vinginevyo arudishe pesa zangu tena zote mpaka za matumizi na nilizompa vinginevyo itakula kwake na anafahamu umuhim wangu kwa issue yake
 
katika hali ya ustaarabu wa kawaida...unamuonea huyo dada

kama wakati unampa elfu 50 hukugundua loss ya pesa hadi mnaagana huwezi mlaumu

ulipaswa kabla ya kuagana nae ujikague na ikibidi umuulize ujue ukweli...

ya wezekana umepoteza kwingine kabisa

labda umesahau.......

Kwenye laki nne zikichomolewa hzo pesa uwezi tambua kwa haraka mdau mi nili muamini
 
Kwa mwanamke mliyokutana kwa mara ya kwanza, muda wa kuoga unamlazimisha yeye ndiyo anze kwenda bafuni, akienda wewe unamfuata nyuma mnaoga wote alafu mnatoka wote.

ha ha ha!!! jf ni sheeedah!!!! kama hataki kuoga utamlazimsha.
 
mpotezee tu...ila huyo mtoto nimekubali...yupo poa sana..hajivungi vungi
 
huyu naye kila siku na story za uongo za kulizwa, hii ni biashara ama!!!! waongo bwana!!!

Weka hzo story unazoziona za uwongo hapa tuzione mdau
 
Hapana kaka nimetoka ofcn na pesa taslim laki nne, matumizi yote jumla elfu sabin yeye nikampa elfu hamsini na sikupita popote na fedha nilizihakiki nikaweka kwenye wallet sasa zimeenda wapi aisee ni yeye tu

Hapo oficn kwenu kila cku mnalipwa laki nne au.......
 
kazi yake kwa muhindi mpaka uipate 260000
aibu utaona wewe

Mtumishi wa umma ktk moja ya mashirika ambayo unayotaman kila siku uje upate kazi dadadeki
 
Kwa maelezo yako we ndo mzembe!!tamaa mbele kifo nyuma!!

Utatembea na customer wangapi kwa style hiyo eti Kisa umemsaidia,halafu kakupa namba mwenyewe,halafu ni mrembo ukaona mkutane mbadilishane mawazo,sasa kubadilishana mawazo ukaomba na mgegedo kabisa!!wakaka wengine bwana akili zao cjui zipoje,?cku moja tu matukio lukuki!!

Sasa ungekuwa wewe ungefanyaje
 
hayo ndio malipo yako maana baadhi ya,wanaume ni malaya sana yaani ukimsaidia mwanamke basi waomba papuchi teh teh well done kwa huyo dada

Sijamlazimisha ni makubaliano sasa yeye kaiba hzo pesa mi tunalizana huku kwangu kwa kujidai dadadeki
 
260,000 imekwenda one nYt stand torati ya siku zote wallet simu na kila kitu acha kweny Gari ukiingia room funguo za gari ficha unapopajua alafu wew kula mzigo,,, pssy za siku izi sujui zimetumwa pesa duuh

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom