Hivi ni sawa kwa mwanamke kutoa siri za ndani?

Hivi ni sawa kwa mwanamke kutoa siri za ndani?

kwetumasoko

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2016
Posts
866
Reaction score
518
Wakuu,

Habarini za jumapili,

Leo baada ya kutoka kanisani, nikaona ni bora niende ofisini kwangu nikapunguze baadhi ya kazi nilizonazo.

Sasa kuna mwanadada mmoja ambaye tunafahamiana akawa amenipigia simu kuniomba mchango kwa ajili ya sherehe ya mwanae ambaye anategemea kubarikiwa (kupata kipa imara). Nikamwambia aje ofisini ili kuchukua huo mchango.

Mara baada ya kufika, nikampatia mchango wangu. Sasa akaanza kuongea maneno mengi, mara hii sherehe naibeba mimi mwenyewe wala mme wangu hana habari yoyote na hana mchango kabisa, yeye ni kulewa pombe tuu na hanisaidii kitu chochote. Mara anadai kama isingekuwa watoto mi tungeachana miaka minne iliyopita.

Mi nikamwambia vumilia tu ndoa ndivyo zilivyo, ipo siku atatulia tu.

Mara akaniambia kuwa, hata sasa ni kama tumeachana, nikamuuliza kwa nini? Akaniambia kuwa hawalani mbunye (no kugegedana), ingawa wanalala chumba kimoja kila mtu kitanda chake kwa muda wa miaka minne.

Wanawake si rahisi kutunza siri za ndani.
 
Halafuuuu? Enhee, hebu letemhabariiiii utam kolea hapo. Ukampa mchango wako ule mwingine?? Kama kweli ni mtu wako wa karibu ajuaye hadi ofisi yako, weye ni mchungu kiasi gani unaacha kumsaidia sis wako kwenye msiba ka huo? Miaka 4 analala bustani ya mapumziko akiangalia mume aliyekaa uchi?? Kweli, nadhani hata Maulana atakupiga kwa kukiacha kiumbe chake hicho kitoke na ukwadu wote huo. Dah! Ameenda akijilaumuje. Amedhani sasa duniani hakuna tena vidume.
Thread nyingine hazifai humu peleka kwa Shigongo
 
Wapo wanaotunza siri japo ni wachache wengi hawana siri, japo kuna wanaume ambao hawatunzi siri pia.
 
  • Thanks
Reactions: AMB
Halafuuuu? Enhee, hebu letemhabariiiii utam kolea hapo. Ukampa mchango wako ule mwingine?? Kama kweli ni mtu wako wa karibu ajuaye hadi ofisi yako, weye ni mchungu kiasi gani unaacha kumsaidia sis wako kwenye msiba ka huo? Miaka 4 analala bustani ya mapumziko akiangalia mume aliyekaa uchi?? Kweli, nadhani hata Maulana atakupiga kwa kukiacha kiumbe chake hicho kitoke na ukwadu wote huo. Dah! Ameenda akijilaumuje. Amedhani sasa duniani hakuna tena vidume.
Thread nyingine hazifai humu peleka kwa Shigongo
Ha ha ha hiyo ni ngumu kumeza!
 
Jiongeze Mimi naona aikuwa busara kukueleza matatizo yake ofisini kama vipi angekutafuta labda kwa ushauri siku nyingine
 
Back
Top Bottom