Kibonde
watangazaji wa Bbc swahi nawakubali sana, mchovu holaaa simkubali hataaaaTANZANIA KUNA WATANGAZAJI WENGI WA REDIO UKIWASIKILIZAm HUWA WANAKUVUTIA NA WAPO WENGINE UKIWASIKILIZA WANAKUBOA KWANGU MIE
WANAONIVUTIA WATANGAZAJI HAWA....
1.arthony joseph....huyu ni wapo redio fm
2.rita william chualo.....wapo redio fm
3.sam mahela ........wa i.t.v
4.fatma julius nyaisanga......wa i.t.v....
5.dokta. issack maro.......kipindi cha njia panda ....clous fm
wanaoniboa....
1.adam mchomvu
2.gerald hando.....
je wewe ni nani nayekuvutia ni nani anayekuboa....
Gerald Ando ni mchangamshaji wakati wakipind cha pb na akiwa hayupo kipindi hakipendezi. wengine navutiwa na pj bila kumsahau mtu wangu wa nguvu Millard Ayo wakati wa AMPLIFAYA.TANZANIA KUNA WATANGAZAJI WENGI WA REDIO UKIWASIKILIZA HUWA WANAKUVUTIA NA WAPO WENGINE UKIWASIKILIZA WANAKUBOA KWANGU MIE
WANAONIVUTIA WATANGAZAJI HAWA....
1.arthony joseph....huyu ni wapo redio fm
2.rita william chualo.....wapo redio fm
3.sam mahela ........wa i.t.v
4.fatma julius nyaisanga......wa i.t.v....
5.dokta. issack maro.......kipindi cha njia panda ....clous fm
wanaoniboa....
1.adam mchomvu
2.gerald hando.....
je wewe ni nani nayekuvutia ni nani anayekuboa....
Anakuboa au anakufurahisha?Kibonde