Hivi ni mimi tu ndo nashangaa au kuna mwingine huko ?!

Hivi ni mimi tu ndo nashangaa au kuna mwingine huko ?!

wanaume mmetufikiria vibaya kwa kweli......tunahangaika ili tuzisaidie familia zetu. si kila kitu tuwaombe nyie tunaogopa kusimangwa. sio kwamba eti tuwaona makatili ni katika harakati za kusaidiana kimajukumu. kipindi unaiendesha familia, mwanamke nae awe na kauwezo hata kakusaidia kwao. kikubwa ni heshima, kila mtu aplay katika nafasi yake. kitu tunachokipigania ni kule kugandamizwa. tunataka haki ya kusoma, kufanyakazi na kadhalika ili siku hata mwanaume akiwa hayupo basi tuweze kuziendesha familia, sio mwanaume anafariki, watoto kama walikuwa wanasoma international wanarudi kayumba, haihusu........'
 
Mwanzo wakati wa ku- struggle huwa hawajui kama wanapotea ila baada ya kupata walichopata ndipo hugundua umuhimu wa wanaume kwenye maisha yao.

Kuna wawili ambao nawafahamu vizuri, wamefanikiwa kimaisha vizuri saana kabisa ila wanalilia kupata waume.
mwirho wa "kujikomboa" kwao hua wanagundua kumbe wanaume sio tatizo lao, tatizo ni fikra zao wanazomezeshwa na jamii ya wanawake waliojiharibia maisha.
 
Mmemisi kutusimanga, kila siku mnaanzisha topic za mtindo huu mnabadilisha heading tu
Hatuwasimangi, tunawaambia kwa upendo kua mnapotea, dawa chungu ndio inatibu ugonjwa natumaini kuna atakae soma na kurekebisha njia yake.
 
Ukijibu hii thread make sure umeolewa,sio unakuja kujimwambafai Hapa halafu kumbe kila jpili upo kwa mwamposa na rwakatare kupewa upepo wa kisulisuli
Haaaha haa wasijimwambafai hapa kumbe wanalala peke yao kitanda kikubwa.
 
wanaume mmetufikiria vibaya kwa kweli......tunahangaika ili tuzisaidie familia zetu. si kila kitu tuwaombe nyie tunaogopa kusimangwa. sio kwamba eti tuwaona makatili ni katika harakati za kusaidiana kimajukumu. kipindi unaiendesha familia, mwanamke nae awe na kauwezo hata kakusaidia kwao. kikubwa ni heshima, kila mtu aplay katika nafasi yake. kitu tunachokipigania ni kule kugandamizwa. tunataka haki ya kusoma, kufanyakazi na kadhalika ili siku hata mwanaume akiwa hayupo basi tuweze kuziendesha familia, sio mwanaume anafariki, watoto kama walikuwa wanasoma international wanarudi kayumba, haihusu........'
Kwanini uogope kusimangwa ?! Yani mwanaume akupende mpaka kukuoa afu aje akusimange, HAPANA wanaume hatuko hvyo na hata wewe unalijua hilo, na kale kamsemo kenu "kama kusoma na mimi nimesoma" hua kamatokana na nini kama sio kiburi, kutokua na heshima na kutaka kujimwambafai.
 
Mwanzo wakati wa ku- struggle huwa hawajui kama wanapotea ila baada ya kupata walichopata ndipo hugundua umuhimu wa wanaume kwenye maisha yao.

Kuna wawili ambao nawafahamu vizuri, wamefanikiwa kimaisha vizuri saana kabisa ila wanalilia kupata waume.

Konekisheni tafadhali, natanguliza shukrani.
 
....... ili siku hata mwanaume akiwa hayupo basi tuweze kuziendesha familia, sio mwanaume anafariki, watoto kama walikuwa wanasoma international wanarudi kayumba, haihusu........'

Hii kauli hii, kwa vile imeandikwa mwanamme tu ndo aanze kufa.... hii kauli ni chungu sana.
 
Haaaha haa wasijimwambafai hapa kumbe wanalala peke yao kitanda kikubwa.
Hawa wanawake wapuuzi sana..kuna mmoja yuko over 30 akanambia nimuoe nikamwambia siwez kukuoa hata nikipewa bure bila mahari na wazazi wako,kanuna akasema bas nimtaftie hata mtu...yaan anaitamani ndoa leo kesho,nahisi hata mtu akisema hana mahari anaweza hata kujilpia mwenyewe.

Wakiwa na 24-27 wanaringa sana wakigonga 30 bila bila ndo wanaanza kukurupuka sasa.

Nb:kama unamtaka njoo pm nikupe namba yake,ila tu make sure unamuoa maana yeye kuvua chupi sio shida ilmrad tu umemuahid ndoa[emoji849]
 
wanaume mmetufikiria vibaya kwa kweli......tunahangaika ili tuzisaidie familia zetu. si kila kitu tuwaombe nyie tunaogopa kusimangwa. sio kwamba eti tuwaona makatili ni katika harakati za kusaidiana kimajukumu. kipindi unaiendesha familia, mwanamke nae awe na kauwezo hata kakusaidia kwao. kikubwa ni heshima, kila mtu aplay katika nafasi yake. kitu tunachokipigania ni kule kugandamizwa. tunataka haki ya kusoma, kufanyakazi na kadhalika ili siku hata mwanaume akiwa hayupo basi tuweze kuziendesha familia, sio mwanaume anafariki, watoto kama walikuwa wanasoma international wanarudi kayumba, haihusu........'
Kiasi chake umenishawishi!
 
Back
Top Bottom