Hivi ni kweli wanawake wenye shape ni rahisi kuwapata


aggykatrina

aggykatrina

Member
Joined
May 16, 2013
Messages
21
Likes
0
Points
0
aggykatrina

aggykatrina

Member
Joined May 16, 2013
21 0 0
Nasikia watu wengi wanasema wanawake wenye shape ni maji mara moja ?
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
59
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 59 145
Nasikia watu wengi wanasema wanawake wenye shape ni maji mara moja ?
Mbona hueleweki shape ipi sasa? Maana kuna shape nyingi sana ..................!:yell:
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,580
Likes
868
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,580 868 280
kwani wewe ni maji mara moja? au hauna shape mwenzetu
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
87
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 87 145
shepu gani ya kabati au
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,580
Likes
868
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,580 868 280
Naona kijana kakutoa mafichoni, nisaidie sijamwelewa kabisa
Nipo rafiki, hata nami sijampata vizuri. Nafikiri ana issues na wadada wenye maumbo mazuri, au yeye kama ni mdada yuko na umbo la simba dume ndio maana kaleta hiyo kitu, ni mtazamo wangu lkn ambao l cant be blamed maana hajafafanua mwenyewe.
Hiyo no ya rep power yako 666, inabidi tuibadilishe aisee!
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,848
Likes
15,348
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,848 15,348 280
Kwani kuna mtu hasie na shape achilia mbali mwanamke?
 
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,279
Likes
296
Points
180
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,279 296 180
Nipo rafiki, hata nami sijampata vizuri. Nafikiri ana issues na wadada wenye maumbo mazuri, au yeye kama ni mdada yuko na umbo la simba dume ndio maana kaleta hiyo kitu, ni mtazamo wangu lkn ambao l cant be blamed maana hajafafanua mwenyewe.
Hiyo no ya rep power yako 666, inabidi tuibadilishe aisee!
Hata mimi sijaipenda ila sijui niitoe vp....kwanza alipoanza "nasikia" nilijua tayari hii tamthilia. Anasema wenye shape hapo napo kanisababishia kuteguka akili. Kwanza toa msaada wa rep power
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,580
Likes
868
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,580 868 280
Hata mimi sijaipenda ila sijui niitoe vp....kwanza alipoanza "nasikia" nilijua tayari hii tamthilia. Anasema wenye shape hapo napo kanisababishia kuteguka akili. Kwanza toa msaada wa rep power
Done, itabadilika soon hiyo no ya mpinga Kristu.
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
12,365
Likes
6,748
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
12,365 6,748 280
Kwani kuna mtu hasie na shape achilia mbali mwanamke?


..... Mbona wooote mnazunguka mbuyuu.....

...... SHAPE KWA WAAFRIKA ... NI MAKALIOOOOOO MAKUBWAAAAAA NA KIUNO CHA WASTANIII..


. ... Ukiwa na M@t@ko makubwa mazuriiiiii.....kabaaaang....hadi asubuhi....

.... eleweni basiii
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,848
Likes
15,348
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,848 15,348 280
..... Mbona wooote mnazunguka mbuyuu.....

...... SHAPE KWA WAAFRIKA ... NI MAKALIOOOOOO MAKUBWAAAAAA NA KIUNO CHA WASTANIII..


. ... Ukiwa na M@t@ko makubwa mazuriiiiii.....kabaaaang....hadi asubuhi....

.... eleweni basiii
basi aedit kama ndio alikuwa na maana hyo
 

Forum statistics

Threads 1,273,818
Members 490,485
Posts 30,493,010