Hivi ni kweli viroba 3 = kreti 1 ya bia?

Hivi ni kweli viroba 3 = kreti 1 ya bia?

Namimina viroba vyangu viwili kwenye glasi, na safari yangu moja baridii....wikiendi safi!!!

Mmh, rihana nakuonea huruma!!,tatizo ni nini hasa hadi ufanye ehee jamaani, uhai waweza ondoka!!, hata kama amekuudhi, usifanye hivyo.
 
ngoja nithibitishe kwa kugonga hivi viroba vinne kwanza
 
Bia 25 zinayo ujazo wa 12500 cc kiwango cha kilevi ni sawa 4/100x12500=500 cc. Assume kila kiroba ujazo 100 cc hivo viloba vitatu ujazo ni 300 cc na kiwango cha ulevi sawa na 40/100x300=120cc. Dhahiri bia 25 ni zaidi ya viroba 3.

5 x 4 = 20

2.JPG
 
ni kwa vile cjui kukokotoa hesabu za percentage otherwise ningepiga
 
Du!mmenitisha,hapa nina kiroba cha pili!
 
Inategemea ni kiroba cha kilo ngapi? kama ni hivi vya kg 50 vi3 ni kg 150 ni vizito maradufu ya kreti ya bia. AMINI HII
 
Mkuu mzinga na roba ni habari mbili tofauti japokuwa vyote ulevi ni 35%. Ukitaka kujua mimina viroba kwenye bapa then anza kutiririka navyo..

point yako hapo nn mkuu....ipi kiboko roba au mzinga
 
Piga hesabu, viroba kuna vyenye kilevi % 40 na %35, na kawaida kreti za bia zina chupa 25, na kilevi ni kwa asilimia mbalimabli mfano 5.8%,4%,4.5% nk sawa wewe calculate utapata jibu.

Njia nyingine ni kwa yeye kunywa viroba vitatu wiki hii, halafu bia kreti moja wiki ijayo halafu atapima tofauti ya matokeo au watu watamsaidia kupima matokeo ila lazima waandae kipimo kwanza.
 
Kuna jamaa nina mfahamu yeye kila siku lazima anywe viroba 15!!! Tena vile original!!! Na bado yuko fiti.kuna watu jamani
 
njia rahisi hapo zidisha 40cc za kiroba kimoja mara 3 ya viroba vitatu ili upate total ya alcohol , halafu zidisha 4.5cc za chupa moja mara idadi ya chupa zote yaani 25 au 20 then utapata jibu hapo. Nani zaid katika kipimo cha alcohol tu lakini kwa ujazo wa kimiminika kwa bia lazima utajaza mimaji mingi tumbon
 
Sio kweli. Kuna jamaa anakunywaga viroba 15 kila siku na halewi. Ina maana ni sawa na kreti5?
 
Kuna jamaa nina mfahamu yeye kila siku lazima anywe viroba 15!!! Tena vile original!!! Na bado yuko fiti.kuna watu jamani

Ila lazima awe ameweka base nzuri ya nyamachoma au kiti moto. Kama kaweka wali maharage, sidhani aisee.
 
Back
Top Bottom