Hivi ni kweli viroba 3 = kreti 1 ya bia?

Hivi ni kweli viroba 3 = kreti 1 ya bia?

Nel Nelson

Senior Member
Joined
Jan 2, 2014
Posts
154
Reaction score
43
Katika kipindi cha Malumbano ya Hoja ITV kuna mchangiaji moja alidai viloba 3 ni sawa na kreti 1 ya bia. HII NI KWELI? MAANA INATISHA!
 
Katika kipindi cha Malumbano ya Hoja ITV kuna mchangiaji moja alidai viloba 3 ni sawa na kreti 1 ya bia. HII NI KWELI? MAANA INATISHA!


Piga hesabu, viroba kuna vyenye kilevi % 40 na %35, na kawaida kreti za bia zina chupa 25, na kilevi ni kwa asilimia mbalimabli mfano 5.8%,4%,4.5% nk sawa wewe calculate utapata jibu.
 
Piga hesabu, viroba kuna vyenye kilevi % 40 na %35, na kawaida kreti za bia zina chupa 25, na kilevi ni kwa asilimia mbalimabli mfano 5.8%,4%,4.5% nk sawa wewe calculate utapata jibu.

Ujazo wa kiroba please(bia ni 500cc).
 
Naona mnaanza WIKENDI mapeeema!!!! Maana hii ni dalili ya mtu kutafuta sababu ya kwenda ku-PRUVU jioni hii!!! Kunywa unywavyo....USIENDESHE chombo cha moto baada ya hapo...
 
Bia 25 zinayo ujazo wa 12500 cc kiwango cha kilevi ni sawa 4/100x12500=500 cc. Assume kila kiroba ujazo 100 cc hivo viloba vitatu ujazo ni 300 cc na kiwango cha ulevi sawa na 40/100x300=120cc. Dhahiri bia 25 ni zaidi ya viroba 3.
 
Bia 25 zinayo ujazo wa 12500 cc kiwango cha kilevi ni sawa 4/100x12500=500 cc. Assume kila kiroba ujazo 100 cc hivo viloba vitatu ujazo ni 300 cc na kiwango cha ulevi sawa na 40/100x300=120cc. Dhahiri bia 25 ni zaidi ya viroba 3.

Now bia zinakaa 20 kwa kreti
 
Kile chama cha magwanda ni maexpert wa viroba wana majibu sahihi
 
Piga hesabu, viroba kuna vyenye kilevi % 40 na %35, na kawaida kreti za bia zina chupa 25, na kilevi ni kwa asilimia mbalimabli mfano 5.8%,4%,4.5% nk sawa wewe calculate utapata jibu.

kreti ya bierre ina chupa 20 siku hizi.
 
Bia 25 zinayo ujazo wa 12500 cc kiwango cha kilevi ni sawa 4/100x12500=500 cc. Assume kila kiroba ujazo 100 cc hivo viloba vitatu ujazo ni 300 cc na kiwango cha ulevi sawa na 40/100x300=120cc. Dhahiri bia 25 ni zaidi ya viroba 3.

Siku hizi crate linachupa 20
 
Inawezekana kabisaaa, hata bila kupiga mahesabu hayo, jiulizeni kwanini walevi wengi kwasasa wanampenda viroba zaidi? Ukiangalia wengi wanafata ukubwa wa percentage ya alcohol, ili walewe haraka basi.
 
Back
Top Bottom