Hivi ni kweli simu inawezekana kulipuka??

chiumbimnungu

Senior Member
Mar 25, 2017
151
250
Hebu tujjaribu kushare hili jambo. Nimeshawahi kuona picha na maneno mengi mtandaoni yakisema simu inaweza kukulipukia ukiwa unaongea huku ikiwa kwenye chaji. Mimi kwa uelewa wangu naona vitu vinavyoweza kulipuka ni vile vyenye labda kapasta kubwa ndani. Vyenye asili ya gesi ndani kwa mfumo wa simu ndani sijaona MNA yoyote ambayo inawezekana kulipuka. Labda wale wenzangu wenye utalaam wa vitu vya electronic nini kwenye simu kinachoweza kufanya ikalipuka? Au ndio hadithi ya ukiona mvua inanyesha na jua linawaka simba anazaa???
 

Zugak17

JF-Expert Member
Aug 9, 2014
1,077
1,500
Hebu tujjaribu kushare hili jambo. Nimeshawahi kuona picha na maneno mengi mtandaoni yakisema simu inaweza kukulipukia ukiwa unaongea huku ikiwa kwenye chaji. Mimi kwa uelewa wangu naona vitu vinavyoweza kulipuka ni vile vyenye labda kapasta kubwa ndani. Vyenye asili ya gesi ndani kwa mfumo wa simu ndani sijaona MNA yoyote ambayo inawezekana kulipuka. Labda wale wenzangu wenye utalaam wa vitu vya electronic nini kwenye simu kinachoweza kufanya ikalipuka? Au ndio hadithi ya ukiona mvua inanyesha na jua linawaka simba anazaa???
Umesahau kuwa simu ina battery???
 

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Aug 28, 2016
8,698
2,000
Niliwahi kuipasua betri ya simu yangu baada ya kuiona imevimba... Basi nikasema ngoja niimwagie maji ili ku neutralize zile chemicals kable sijaendelea kuifanyia utafiti wa zile cells za ndani...
Kilichotokea Weee!
Ile betri ililipuka kama bomu na ikawaka moto wa kiberiti... Niliogopa sana siku ile. Ule moto uliruka mpaka ukakaribia kugusa bati la kwenye kibaraza...
 

Zugak17

JF-Expert Member
Aug 9, 2014
1,077
1,500
Niliwahi kuipasua betri ya simu yangu baada ya kuiona imevimba... Basi nikasema ngoja niimwagie maji ili ku neutralize zile chemicals kable sijaendelea kuifanyia utafiti wa zile cells za ndani...
Kilichotokea Weee!
Ile betri ililipuka kama bomu na ikawaka moto wa kiberiti... Niliogopa sana siku ile. Ule moto uliruka mpaka ukakaribia kugusa bati la kwenye kibaraza...
Mwambie ajue
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom