Hivi ni kweli mapenzi huchipua popote?

Hivi ni kweli mapenzi huchipua popote?

GazetiHuru

Member
Joined
Jul 3, 2015
Posts
37
Reaction score
12
Kwenu wana Jf,

Mwanzoni mwa miaka ya 2011 nilianza kujikita zaidi katika maswala na utafutaji wa habari kwa njia ya mitandao basi nikiwa huko sikuacha kusikilizza radio hasa hizi za fm basi huko sasa nikakutana na kitu kipya "vipengele vya kutafuta wachumba" japo mwanzoni nilishangaa sana na kuona ni swala la utani basi nami nikatupia namba yangu mule ilinione hali itakuwaje.

Kama masihara nikaanza kupokea call za wa dada wengi na hapo akili yangu ikabumburuka ha kumbe hata huku watu wako serious, sasa kwa kuwa kwa wakati huo nilikuwa sijajiandaa basi niliachana nao ila leonataka kuona wadada wanao amini kuwa penzi linaweza chipuka mtanadaoni.
 
kipindi nipo o level nilitokea kupendwa mpaka Kero na dem wa kiarab japokuwa class kwetu kulikuwa na mahandsome kibao yaani,hatare cijui mtoto alunipendea nn yaan nikikumbuka nabaki nachka tu
 
kipindi nipo o level nilitokea kupendwa mpaka Kero na dem wa kiarab japokuwa class kwetu kulikuwa na mahandsome kibao yaani,hatare cijui mtoto alunipendea nn yaan nikikumbuka nabaki nachka tu

hapo naanza kuona penzi ni popote ilatuambie hukupigwa shaba maana tuwajuavyo waarabu mmh
 
hapo naanza kuona penzi ni popote ilatuambie hukupigwa shaba maana tuwajuavyo waarabu mmh

mkuu shaba sikupigwa na sikutaka yafikie huko nikaampotezea ila dogo badae aliolewa siunaajua waarab wanataka Mali zao zizunguke ktk ukoo wao wanaoana kindugu
 
mkuu shaba sikupigwa na sikutaka yafikie huko nikaampotezea ila dogo badae aliolewa siunaajua waarab wanataka Mali zao zizunguke ktk ukoo wao wanaoana kindugu

hapo ulicheza hat trick vinginevyo mmh
 
Back
Top Bottom