Hivi ni Kweli Faiza Fox amecheza na Maria Nyerere?

Bob Malik

Member
Oct 1, 2019
34
125
Hodi humu ndani?
Wakuu kuna huyu member anaitwa Faiza Fox mdau humu amesema huyu mwenzetu utoto wake amecheza na kina Maria Nyerere, ni kweli?

Kama ni kweli, nashauri watu kama kina Faiza Fox wawekewe nyota ili tuae tunawapa heshima zao maana kumbe unaweza ukawa unabishana na bibi yako humu ndani ukabata laana bure.

Uzi tayari!
 

scooman

JF-Expert Member
Mar 21, 2017
3,024
2,000
Inawezekana uzi wako unatoka hapa
20210411_165312.jpg
 

Mkomavu

JF-Expert Member
Jan 25, 2016
11,089
2,000
Hodi humu ndani?
Wakuu kuna huyu member anaitwa Faiza Fox mdau humu amesema huyu mwenzetu utoto wake amecheza na kina Maria Nyerere, ni kweli?

Kama ni kweli, nashauri watu kama kina Faiza Fox wawekewe nyota ili tuae tunawapa heshima zao maana kumbe unaweza ukawa unabishana na bibi yako humu ndani ukabata laana bure.

Uzi tayari!
Cc mshana Jr Weka neno hapo juu ya huyo mtalaka wako
 

Azarel

JF-Expert Member
Aug 25, 2016
18,915
2,000
Hodi humu ndani?
Wakuu kuna huyu member anaitwa Faiza Fox mdau humu amesema huyu mwenzetu utoto wake amecheza na kina Maria Nyerere, ni kweli?

Kama ni kweli, nashauri watu kama kina Faiza Fox wawekewe nyota ili tuae tunawapa heshima zao maana kumbe unaweza ukawa unabishana na bibi yako humu ndani ukabata laana bure.

Uzi tayari!
Walikuwa wanapenda kucheza watatu FaizaFoxy Mama Maria na Mohamed Said

Faiza alikuwa mchafuchafu sana na mmbea, Mohamed Said alikuwa mwongo tangu mdogo, Maria nyerere alikuwa mkimya na alionewa na wenzie

Faiza Nguo zilifanana na vumbi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom