Hivi ni kweli au?

kadagala1

JF-Expert Member
Nov 23, 2016
5,887
2,000
4469c8e0f8d7908759bcea5397eb4dbc.jpg
 

The Monk

Platinum Member
Oct 12, 2012
15,465
2,000
Si waagizie wanaume kutoka mataifa mengine? Hizo ndoa za wake wawili kwa nchi yenye wakristo wengi itakuwaje?
 

kichomiz

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
17,185
2,000
Duniani kote wanaume ni wachache na wanawake ni wengi mno,hata hapa kwetu tu idadi ya mashost inazidi kuongezeka kila uchwao
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom