Hivi ni kwa nini wanamuziki wengi wa miziki laini ni mashoga?


M

MAFUNZO

Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
46
Points
95
M

MAFUNZO

Member
Joined Sep 4, 2012
46 95
Nimekuwa nasikitisha na matendo ya wanamuziki wa hii miziki laini (Blues)kuwa mashoga ni nini hasa kinasababisha hali hii? Elton john, George Michael....waweza kuongeza wengine...Je, nini ambacho kinawasibu?
Enzi za school.....hasa mnapovisit shule za wasichana bila kupigwa wimbo huu....Dj alikuwa haelewiki......fuatilia Sacrifice by shoga Elton John. Weekend njema.

sacrifice


It's a human sign
When things go wrong
When the scent of her lingers
And temptation's strong

Into the boundary
Of each married man
Sweet deceit comes calling
And negativity lands

Cold, cold heart
Hard done by you
Some things look better, baby
Just passing through

And it's no sacrifice
Just a simple word
It's two hearts living
In two separate worlds
But it's no sacrifice
No sacrifice
It's no sacrifice at all

Mutual misunderstanding
After the fact
Sensitivity builds a prison
In the final act

We lose direction
No stone unturned
No tears to damn you
When jealousy burns
 

Forum statistics

Threads 1,286,223
Members 494,902
Posts 30,887,627
Top