Hivi ni biashara gani naweza kufanya kwa mtaji wa milioni 100?


M

Mcgregor

Member
Joined
May 3, 2013
Messages
84
Likes
2
Points
15
Age
30
M

Mcgregor

Member
Joined May 3, 2013
84 2 15
bidhaa gani ninazoweza kuimport au biashara ipi inayoweza kufanyika kwa mtaji huo?
 
NDESSA

NDESSA

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2013
Messages
1,893
Likes
1,574
Points
280
NDESSA

NDESSA

JF-Expert Member
Joined May 2, 2013
1,893 1,574 280
bidhaa gani ninazoweza kuimport au biashara ipi inayoweza kufanyika kwa mtaji huo?
Mkuu tafuta humu kuna Post inahusu Mtaji wa Mil 10 na kunanyingine Mtaji wa 80mil ni nzuri zna michango mingi ya mawazo ya kibiashara.
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,522
Likes
1,000
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,522 1,000 280
Mkuu tafuta humu kuna Post inahusu Mtaji wa Mil 10 na kunanyingine Mtaji wa 80mil ni nzuri zna michango mingi ya mawazo ya kibiashara.
Ni swali la kimbea, una umri gani mkuu? Jibu lako linaweza kuendeleza mjadala wetu.
 
S

snail

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2012
Messages
464
Likes
33
Points
45
S

snail

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2012
464 33 45
bidhaa gani ninazoweza kuimport au biashara ipi inayoweza kufanyika kwa mtaji huo?
Mkuu wazo utapata tu, na yapo mengi sana mazur! ila kwakuanzia mm ningekushauri ulitoe wazo lako la kuinport! hilo ni wazo zur kwakua linalipa sana tu ila, kwa namna nyingine bado ni biashara ambayo kesho huenda ikabadilika sana na ukajikuta unataman kuiacha! Pia bado haijengi sana uchumi wa nchi yetu kwa mtazamo wa mbali! yapo mambo mengi ya kuyafkiria hapa nyumban, kama kilimo kama kahawa chai cocoa na mazao ya chakula! ipo fursa kwenye ufugaji, kuna ranchi kibao hazina muendelezaji, kuna mambo ya kuongeza dhamani kwa mazao yatu ya mifugo na kilimo lakin pia unaweza kutazama uchimbaji mdogo wa madini yetu kama dhahabu na almasi. Kuna wachimbaji wadogo wanaofuta sheria vzur wanafanikiwa sana tu na mita yao ipo kwenye mil 20 hadi 200 tu!

kazi kwako mkuu naimani mjadala huu utakua mkubwa mzur na wenye manufaa kwa wote, karbun wanajajukwaa.
 
NDESSA

NDESSA

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2013
Messages
1,893
Likes
1,574
Points
280
NDESSA

NDESSA

JF-Expert Member
Joined May 2, 2013
1,893 1,574 280
Ni swali la kimbea, una umri gani mkuu? Jibu lako linaweza kuendeleza mjadala wetu.
Mkuu huo umbea uliotumia kuuliza swali unaweza kukusaidia kupata jibu pia,asante!
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,832
Likes
3,169
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,832 3,169 280
bidhaa gani ninazoweza kuimport au biashara ipi inayoweza kufanyika kwa mtaji huo?
Duuuh_hebu sajili kampuni ya kokopesha kwa riba mkuu,....kama vip hebu ni_PM for more information....

Duuuuuh....naionea donge kweli kweli hiyo hela.
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,522
Likes
1,000
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,522 1,000 280
Mkuu huo umbea uliotumia kuuliza swali unaweza kukusaidia kupata jibu pia,asante!
Nilitaka kujua umri wa jamaa ili nitoe mchango wangu sawa na ninavyoona kwa kulinganisha na umri wa jamaa mhusika. Mimi binafsi napenda nijenge himaya ya biashara taratibu hasa kwenye kilimo, sasa mtu wa miaka 60 anayetaka faida kesho asubuhi hawezi kukuelewa.

Mimi mawazo yangu, nikushauri nenda ktk biashara za kuongeza thamani mazao yetu, hili eneo bado liko wazi sana kwa baadhi ya maeneo, na kama una umri mdogo chini ya miaka 40 unaweza kuja kuwa billionea fulani siku si nyingi.
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,522
Likes
1,000
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,522 1,000 280
Mkuu huo umbea uliotumia kuuliza swali unaweza kukusaidia kupata jibu pia,asante!
Nisamehe, sikuwa namaanisha ww ndessa, lengo langu ni kwa mleta uzi.
 
NDESSA

NDESSA

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2013
Messages
1,893
Likes
1,574
Points
280
NDESSA

NDESSA

JF-Expert Member
Joined May 2, 2013
1,893 1,574 280
Nisamehe, sikuwa namaanisha ww ndessa, lengo langu ni kwa mleta uzi.
Mkuu hakuna shida,hata mi nilkujakufikiria kuwa utakuwa umechanganya.
 
M

mama dunia

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2011
Messages
421
Likes
9
Points
0
M

mama dunia

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2011
421 9 0
Kuna ile biashara ya miti ya mbao,kuna mdau alishaleta maelezo humu
 
conductor

conductor

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2013
Messages
531
Likes
139
Points
60
Age
36
conductor

conductor

JF-Expert Member
Joined May 29, 2013
531 139 60
NJoo nikufanyie mpambanuo wa pesa hiyo kitahalamu,ili upime mwenyewe mradi ...pm....
 
M

mrs.simon

Member
Joined
Jun 10, 2015
Messages
18
Likes
0
Points
0
Age
29
M

mrs.simon

Member
Joined Jun 10, 2015
18 0 0
bidhaa gani ninazoweza kuimport au biashara ipi inayoweza kufanyika kwa mtaji huo?
unaweza fanya biashara ya food processing company b'se in tanzania we dont have that.. it will pay but u need strong advertsment and good packaging. i have business plan well wrote but i dont have money.. so if ur interested leme know i am coming back next months..
 
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2013
Messages
7,525
Likes
2,124
Points
280
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2013
7,525 2,124 280
Kuna uzi unaonyesha Ideas mbalimbali.

Cha msingi fanya biashara unayoipenda na usiige.
La Sivyo 100m itakata mwisho wa siku ukienda Kupima unakuta una sukari,Ini limegoma,figo limenock.

Fungua uzi wenye Ideas za biashara,kwa ushauri zaidi.
Kwepa Sama PMs za humu unaweza ukaibiwa hata kama pesa imo kwenye account.Shauri yako
 
Kizzy Wizzy

Kizzy Wizzy

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2013
Messages
2,023
Likes
707
Points
280
Kizzy Wizzy

Kizzy Wizzy

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2013
2,023 707 280
Usipokuwa makini sasa hivi wanakupiga huto tu Milion 100 twako.....:flame:
 
Kahtan Ahmed

Kahtan Ahmed

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
507
Likes
77
Points
45
Kahtan Ahmed

Kahtan Ahmed

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
507 77 45
Kiufupi unahitaji wazo la biashara kiufupi kama unahitaji wazo la biashara na procees nzima nitafute ila sitoi wazo bure
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,870
Likes
15,431
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,870 15,431 280
Hii thread ina Miaka miwili,nadhani Hiyo 100m itakuwa ishakata.
 
Kahtan Ahmed

Kahtan Ahmed

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
507
Likes
77
Points
45
Kahtan Ahmed

Kahtan Ahmed

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
507 77 45
Kwani king kong una nini na mm kila ninapotia neno na ww upo kulikoni kaka
 
billionea alpha

billionea alpha

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2014
Messages
734
Likes
221
Points
60
Age
24
billionea alpha

billionea alpha

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2014
734 221 60
Fanya biashara ya madini
 

Forum statistics

Threads 1,274,858
Members 490,833
Posts 30,526,109