Hivi NEC ndio imeanza kubadilishwa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi NEC ndio imeanza kubadilishwa?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, Nov 8, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 6,867
    Likes Received: 1,336
    Trophy Points: 280
    Kwenye magazeti ya leo Dr. Shein kamteua Makamu Mwenyekiti wa NEC, Jaji Makungu kuwa mwanasheria mkuu wa Z'bar. Hivi atafanya kazi zote mbili? Au hii nafasi ya huku NEC ndio iko wazi? Ndio janja ya kuwanusuru hawa mabosi wa NEC?
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,469
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    amepewa zawadi kwa kazi nzito ya kuchakachua kura
     
  3. S

    SUWI JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 550
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hata wa tz wote watapewa zawadi... tusubiri tutaona/tutasikia mengi...:evil::evil:
     
  4. 2c2

    2c2 Member

    #4
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ya umenena vyema its obvious kama kamfanya kazi nzuri ya kkukiweka chama(ccm) madarakani ndio muda muafaka wa fadhila
     
  5. b

    bob giza JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    hapa ndo tunapotaka mabadiliko ya katiba, ivi ulimtegemea jamaa kama huyu atende haki na je kama alishaambiwa kwamba nikishinda tuu unakuwa mwanasheria mkuu hata ungekuwa wewe ungechakachua to the maximum, naam naona kazi alotumwa kaifanya ipasavyo..kama uanasheria mkuu mwanangu, umefanya kazi nzito..wehu wengine hawa..
     
  6. L

    Lalashe Member

    #6
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si NEC wala ZEC inayobadilishwa ni watu. Mabadiliko ya NEC na ZEC ni ya kimfumo zaidi kuliko watu. Endaikawa mabadiliko aliyoyafanya shein zanzibar ni takrima kwa kazi nzuri alioifanya ya kumwibia kura za ushindi. CCM hata siku moja hawana mawazo ya kutengeneza mifumo ya taasisi za kuongoza nchi kwa haki, kwa lengo la kuhakikisha wizi na ufisadi unaendelea kuwa utamaduni wa taifa hili.
     
  7. chobu

    chobu JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 293
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Umenena ng'wana mayu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  8. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,696
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kapewa asante kwa kazi nzuri aliyofanya
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,356
    Likes Received: 3,015
    Trophy Points: 280
    Kubadilisha sura siyo mageuzi tunayoyataka.......................tunachotaka ni NEC ambayo inateuliwa na wadau wa asasi mbalimbali na wala siyo kuteuliwa na mdau mmoja tu ambaye ana masilahi mazito ya kuyachakachua matokeo aendelee kutawala isivyo halali na kinyume cha sheria...........................
     
  10. D

    DENYO JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mnyongaji huyo kapewa zawadi kuchakachua kura za wanyonge
     
  11. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tumsubiri JK naye kwa fadhila zake kwa watu mbalimbali, waliompiga TAFU ktk uchakachuaji
     
Loading...