Hivi ndivyo ninavyogawa maksi kwa mwanamke

Hivi ndivyo ninavyogawa maksi kwa mwanamke

Na hawa jee??? Unawapa maksi ngapi.
1469531204164.jpg
 
Haya ndyo mawazo ya vijana wetu wa siku hizi kwa kweli bado tunakazi kubwa sana
 
VITU 10 NINAVYO ANGALIA KWA MWANAMKE

1. INTELLEGENCY: mwanamke mwenye akili namweshimu kuliko maelezo achana na kumpenda unconditionally( akili siyo lazima awe amesoma sama).
2. MENO: mwanamke mwenye meno makubwa ya mbele huwa nampenda sana.
3. NYWELE: Awe na nywele original na ndefu, siyo ile mikia ya farasi.
4.UREFU:Awe na urefu kwanzia 170cm.
5. NYONYO:Mwenye matt ya wastani yasiwe makubwa sana wala kidogo kama ndimu.
6. MIGUU awe na miguu mirefu isiyo minene sana au isiwe vimilonjo, iwe wastani.
7. TAKO: Awe na tako la wastani lisiwe kubwa ila limake curve avaapo nguo.
8. RATIO: Awe na hips kubwa kuliko kiuno chake.
9. TUMBO: Awe na tumbo flati au kubwa kidogo, lisionekane kwa nje.
10. MCHESHI: Huwa napenda mtu mcheshi sana, siyo muda wote anakuwa na uso kama rambo iliyolowanishwa kwa na maji
Sifa zote ninazo
 
Niko hapa upanga napata supu mahali. Sasa wakati nasoma hii mada. Kuna dada hapa ananihudumia. Ana sura kama kifaru cha jeshi. Ila sasa huo mkia unaoupenda wewe achaaaa kabisa ni balaaa
Hahaaaaaa jamani sura ya kifaru inatisha mno
 
Yani Huu Uzi Utafikiri Mi Ndio Nilikuwa Nakwambia Hapa Andika Hivi Na Pale Hivi.
Sina Pakukosoa Maana Kila Kitu Umenipa Sahihi
 
Majizi Chadema nyuzi za hivi watachangia sana positively .

Ila nyuzi za maendeleo ni negative tu kwa kwenda mbele
 
Back
Top Bottom