Hivi ndivyo CCM itakavyosambaratika mwaka 2015

Hivi ndivyo CCM itakavyosambaratika mwaka 2015

Una uhakika gani kama Chadema hawatatenda mabaya zaidi ya CCM?

Mkuu kidatu acha kuagua kama cdm watafanya kama ccm itabidi kuwatosa nao,lkn siyo nyie genge lenu lina haribu nchi mmeling'ag'ania tu, wakati hata Nyerere alisema ccm siyo mama yake kwa maana wakifanya vibaya ataachana nao.
 
Mh! Ushaingia kwenye payroll ya Lowasa nini!
 
Mh! Ushaingia kwenye payroll ya Lowasa nini!
Huu ni ujumbe kwa vibaraka wake kuwa pamoja na kila siku kuanzisha thread kumsifia mtu wao,atabaki kuwa "raisi wa media" na wa huku kwenye mitandao tu.

CCM hakuna wa kutuaa huo ni ukoo wa panya.
 
Ninachokifahamu na ambacho nina uhakika nacho ni kwamba hakuna fisadi atakayependa rais awe Lowasa. Never on earth! Kwa sababu ccm wametengeneza mtandao wa kuhifadhi uozo mbalimbali waliojikusanyia ambao ili waendelee kuishi lazima waulinde hata kwa damu ya mtu.
 
Pamoja na mapungufu yaliyomo ndani ya CCM, wagombea watakaoachwa ama watakaochujwa huwa hawana kawaida ya kuvunja mshikamano uliomo ndani ya chama, bali wanamuunga mkono mgombea atakayepitishwa ili kukipa chama ushindo wa kishindo, na hivyo ndivyo itakavyokuwa.
kaka siyo kawaida ile - hiyo huwa ni demokrasia ya woga!!! zama hizo zinakwisha sasa. nani atakubali akatwe jina kwa fitna na majungu?
 
Back
Top Bottom