Hivi ndio ndoa zilivyo? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ndio ndoa zilivyo?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by manuu, Mar 31, 2011.

  1. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,986
    Likes Received: 9,235
    Trophy Points: 280
    Habarini wandugu,
    Wife kaniambia anataka achukue mkopo kazini kwao kama 1.5mil nikamuuliza kwa ajili ya nini akaniambia nataka kuongeza baadhi ya vitu hapa ndani nikamwambia sawa lakini hiyo 1.5m mbona tunaweza kupata kwa mwezi 1 bila we kuchukua huo mkopo kazin?Nikamwabia tuweke bajeti ya pesa kwa ajili ya hivyo vitu unavyotaka then tutavinunua tu.Nikamwambia ipo siku tutajakwama na hapo ndo utachukua mkopo ila kwa sasa sababu hatuna shida ya haraka hivyo haina haja ya kuchukua huo mkopo japo huo mkopo hauna riba ila nikamwambia unaweza chukua leo hiyo 1.5m then baada ya mwezi ikatokea issue ambayo ni urgent inataka pesa tutafanyaje na kama kwa upande wangu mi nikiwa nimekwama kpesa?Kwa sababu mi sikuona umuhimu wa kuchukua hiyo pesa sana nikamwambia aache.Ghafla akabadilika akanza kununa huwa tunakula pamoja nikaona anatenga chakula kila mtu na sahani yake,usiku hataki hata nimsogelee.

    Basi asubuhi nikamwambia isiwe tabu sababu mshahara ni wako fanya vile unataka sintokuuliza wala kukuambia chchote kuhusu mshahara wako.Ila toka juzi hatuko vizuri nikitoka kazin nikimsalimia anaitika kama hataki ki ukweli inanikera sana.

    Na shida ni kwamba hii ndio tabia yake yaani mkitofautiana maneno kidigo atanuna hapo hadi mi nijifanye mjinga kumwambia mama acha kununa na ile na ile basi ndo uhusiano unarudi tena.Ila nataka nijaribu kuona trip hii nione mwisho utakuwaje coz najua anasubiria nimwambie mama acha kununa.
    Naomba munishauri sasa nifayeje wanandoa wenzangu?
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Kha mie mtu anayenuna simpendi sana kwa sababu anakuwa na kinyongo mno na huwezi kujua anawaza nini.

    Jaribu kumchunia na wewe kutoombwa acha kununa uone kama ataweza kununa mwezi mzima anakutega tu huyo na anajua utambembeleza.

    Pole mwaya
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,475
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Mwambie aache kununa.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,475
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    KUTO...BWA tena!, hebu edit hapo DA!
     
  5. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 0
    Manuu!
    Inaonekana shemeji si muelewa. Kama mwenyezi Mungu amekujalia unauwezo wa kupata hiyo pesa anayotaka kukopa tena ndani ya mwezi mmoja tu mkopo huo ni wa nini na ananuna nini baada ya kumueleza mambo ya msingi kama hayo?
    Inawezekana wife akawa ni mtu wa vinyongo na labda anataka nyumba iwe na vitu vyake kama yeye alivyonunua kwa pesa yake ambavyo ki msingi si kitu kibaya kama tayari katika mipango yenu mlisha panga kufanya mambo mliyopanga.
    Kama baba ndio kichwa cha nyumba na umeshauri kwa nafasi yako hataki kusikia wewe mkazia hadi mwisho maana ukiendelea kuruhusu hiyo hali atakuwa anafanya mambo kwa kulazimisha. Matokeo yake ndoa ikizidi mivutano mwishowe huwa mbaya. Endelea kumuelimisha na simamia msimamo wako.
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    Oohh jamani
    nimeipenda story
    yako kweli..
    THIS IS REALY LOVE
    mmbeleze mama bwana
    Rahaa kweli kama mwanaume wako
    akiwa anakudekeza

    Borea hata huyu
    Anataka kubembelez wa
    tu..mmmhhh ungempata
    Yule mpaka BM ndo mtapatana..

    Kesho rudi home
    Mapema mpikie,weka
    wine juu yA meza
    A bunch of Rosess ,
    Mishumaa mmmhhh..

    Yes u do have teenager love..
    Look after her..

    Ps. .sijaolewa natarajia..
    Samahani maana ulisema kwa walio olewa tu..
     
  7. B

    Buke Senior Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Una matatizo wewe.... yaani umepaona hapo tu! Muone mimacho yake vile! lol
     
  8. k

    kisukari JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,482
    Likes Received: 720
    Trophy Points: 280
    huyo anatingisha kibiriti,kwa kuwa anajua akinuna maneno gani aambiwe ili aache kununa.kwa kuwa hiyo tabia ya kununa ovyo inakuchosha,wee jifanye ngangari,na wewe kaa kimya mpaka mwenyewe atapoacha kununa.maana kama ugomvi wenyewe ndio huo,mbona ni mdogo sana wa kumfanya anune.si ashukuru anae mtu wa kumshauri
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha umeona hiyo tu muone kwanza
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160

    Umeona eehhhh katavi ana lake jambo huyu
     
  11. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mbona ushauri uliompa ni mzuri tu, kilichomnunisha ni hicho hicho au anakingine? Haya bwana kweli kwenye miti hakuna wajenzi
     
  12. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    mna muda gani wapendwa wkenye hii ndoa? coz naona mdada bado hajapata purukushani za ndoa huyu acdhani vitu viogo kama hivi vitakuwa na nafac huko mbeleni, ni jambo dogo sana hili kweny hii game...ana kasumba zake huyo zitakuja kumuisha tu cku zinaposonga mbele mwenyewe atakuw anajibembelezesha.
     
  13. H

    Haika JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,283
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Anaona aibu ofcini kasema atachukua mkopo sasa wewe unamkataza!!
    Anyway, ni mambo madogo sana, wala usitie shaka, we mbembeleze msikilize tu, ila kama huwezi kujishusha ndo inakuwa mwanzo wa mambo mengine.
    Labda kama alikuwa hakupendi, anatafuta upenyo, ila kama anakupenda, fanya kitu makusudi cha kumuonyesha kuwa unampenda na seriously hupendi hali ilivyo. nenda hata kafanye mazoezi ya kuact. Vinyongo vya kike havina akili kaka yangu. Sidhani kama ungependa kuwa shuhuda
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,475
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Ahahaaah!! Sio hapo tu, me kila sentensi naitazama kwa makini.
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,475
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    He he he heeeh!! Kumbe umeedit!!
     
  16. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mh,huyo kuna jamaa anamlisha huko na kahitaji hela ndo mbinu ya kuzipata hiyo!
    Ukimruhusu tu utasikia anakwambia kaibiwa
     
  17. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sio tatizo la ndoa hapo, ni kwamba ndio wanawake walivyo..........
     
  18. k

    kisukari JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,482
    Likes Received: 720
    Trophy Points: 280
    mmmh,nimecheka sana,nilivyosoma comment yako.
     
  19. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2011
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,986
    Likes Received: 9,235
    Trophy Points: 280
    Nimejaribu kumchunia hadi sasa nahisi kama vile naanza kumchukia
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,749
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    Ni vizuri kama ushajua kuwa akinuna anahitaji kubembelezwa ili awe sawa.
    Mbembeleze.
    Kwani kumbembeleza inakugarimu nin?
    Katika mapenzi wote mkitaka kujifanya mpo juu kama kikombe cha babu hamtafika popote.
     
Loading...